Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Kệ nó thôi chứ nó với cái thg cu @htbt34 y hệt nhau lúc giảm thì chả thấy đâu nhưng cứ tăng đc tí là sủa inh ỏi cả topic, cu cháu @htbt34 chắc đang lãi đc tí ti nên đang sướng :))

Hai thằng Dongchu và Vice là hai thằng đàn bà. Có tí cp cò con mà cứ nghĩ mình là NHÀ ĐẦU TƯ, còn những người khác là TRADING…

Moẹ, éo phải nói chứ hai thằng c.hó đó chẳng hiểu nổi từ TRADING là gì…!

Hai thằng bây có biết ng khác nghe tụi mày sms qua lại với nhau nghe mắc ỉa lắm ko? Tao chỉ mong chủ tóp khoá mẹ mồm chúng mày lại!

Cún bắt đầu sủa rồi, sủa khỏe thật như pitbull :grin:

Tất cả mn trong top đều thấy những gì hai ngày vừa rồi tụi bây sms qua lại với nhau. Ng ta im lặng ko phải là đồng tình với tụi bây, mà chỉ là ngao ngáo cái văn hoá lên mạng chửi đổng của tụi mày. Tao tính im lặng rồi nhưng phải chửi để tụi bây biết. ■■■ mẹ chúng mày, câm cái mõm c.hó chúng mày lại, đừng động vào ng khác!

Còn tụi bây cứ lên đây để hơn thua với ng khác thì tụi bây lộn mẹ chuồng rồi. Ở đây dành cho người chứ ko phải dành cho bọn mõm thối chúng mày! Tao sẽ im lặng để xem hai bằng bây diễn gì nữa. Nếu tụi bây còn quát quát cái mõm thì đích thực là C.HÓ! Hiểu chưa hai thằng C.HÓ? Hãy giữ im lặng cho ng khác làm việc.

Cứ lìu tìu thế này, mấy bữa nữa lcg nó còn qua mặt luôn ấy chứ

@Dongchu khiếp, pitbull sủa như điên vậy, chả ai làm gì động chạm tới nó mà nó cũng sủa, sợ thế, chả biết ai hơn thua với nó mà nó sủa kinh vậy :grin:

Trời lcg nó vượt đỉnh rồi…LCG cũng từng bằm dập như IJC bây giờ…hi vọng IJC sẽ vượt đỉnh nhỉ?

mấy bác cãi nhau vui nhỉ, sáng giờ em đang canh mua 1 mã mới, cũng ko xem ijc mấy, ra lễ tính tiếp. Có bác nào am hiểu FA sâu cho em hỏi con PVP với ạ. sorry chủ top hơi lạc đề xíu :stuck_out_tongue:

tdc chạy mạnh, chẳng lẽ đàn anh ijc để thua đàn e sao! Chiều nay hy vọng đóng cửa trên 29!

1 Likes

Bác thử hỏi cao thủ trading living bên trên xem :grin:

Cầm dài ổn đó bác

5 phiên lên từ 24.x lên 28.x vẫn chửi nhau đấy thôi, đỏ thì khỏi bàn, chửi nhau ác hơn.

Vui, em thấy các bác đợi nó xuống rồi mua thêm trung bình giá rồi tìm mã khác thôi. Lãnh đạo rởm làm sao CP lên đc.

Họ nhà Becamex TDC có vẻ ngon hơn. Định giá dưới giá trị 5 lần. Tài sản ~10k tỷ, mà vốn hoá có ~2k tỷ

Ông như trên trời xuống ấy, topic này đi cũng lâu rồi con này sập từ 29 xuống xong lên lại còn chưa về được 29. Sóng Bđs con khác vượt đỉnh chạy ầm mà con này sập xong mãi chưa về bờ. Tức là 24x đến 28x vẫn là cái đoạn hồi đã ăn được cc gì. Còn m là thằng trade T+ thì cút chỗ khác hoặc đừng động đến người khác, dm trong này đầy người 29x 31 33x còn có, 24 lên 28 xập xình cả nửa tháng toàn đánh vòng trong khi con khác sóng bđs người ta CE trần ầm ầm… Cút mẹ đi đọc văn phong ngứa con mắt

Định giá nhiêu được bác nhỉ, em đang tính ngắn ngắn định giá được khoảng 25 mà ko biết nổi ko. Mã này cổ đông lớn đang bán, nhưng thấy vụ thanh lý tàu mua tàu mới có vẻ hấp dẫn khi Long sơn sau này đi vào hoạt động.

Nói thẳng luôn mình đang cầm hàng con này nên đếch phải chim lợn gì. Nhưng gần như rõ ràng là bữa giờ toàn sóng bđs nhưng chart IJC là yếu nhất tệ nhất và cảm giác có thể gãy bất kì lúc nào. Lực mua cũng rất yếu, hàng xả thì rất nhiều, nhạy cảm nhất với thị trường và sập sâu. Doanh nghiệp thì mình có nghiên cứu và mình cũng đồng quan điểm là rất tốt nhưng cổ phiếu con này là câu chuyên khác. Chốt là trong chiều này mình xuống tàu thế cho khoẻ. Chart xấu, vol và cung cầu mờ ám, thói đánh vòng đánh láo quá rõ. Kể cả con này sau này có 100 thì chắc mấy thằng bđs khác cũng 200 mẹ rồi