Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

sao lắm thế nhỉ, nay gd tới 13tr cổ, kinh hoàng

1 Likes

Vẫn tích cực nhé, k phải xoắn, mai vượt đinh gần nhất cái nhỉ😀 mai các anh lại cho vol kinh hoàng hơn ấy chứ, làm gì còn bác nào cầm đâu, chạy hết rồi, đánh nó phải khét thế, nhắc đến là ai cũng cạch k dám vào😀

1 Likes

Lên tí hàng của lái nó ra ko à, con này nó khét tiếng như vậy, em đi qua mấy vòng của nó mà thấy mệttt

Lệnh bán to thế thì của các anh cả. Ai dám vỗ ngực xưng tên đâu.

xem lịch sử giao dịch thì e thấy vol to hay nhỏ của con này ko ảnh hưởng gì đến giá các bác ạ

nói chung em vẫn hold, nhưng nhìn nay cả dòng bds vol đều to, ko biết có tin tức gì mới ko nhỉ

Vào sóng thôi bác, bđs dẫn sóng đến cuối năm, k quá nổi trội nhưng đầy bền bỉ😀

2 Likes

Thấy rợn gáy lắm rồi đấy

tính ra mình F3 của IJC rồi :)) nói chứ con này ai theo mà tâm lý ko vững dễ sai lầm lắm, còn FA thì khỏi bàn đẹp như tranh vẽ , mà phàm thứ gì ai cũng thấy chắc cũng có lý do … Tuy nhiên, quan điểm cá nhân đây ko phải hàng rác, có làm ăn đàng hoàng chỉ mỗi tội giá bị lái đánh ác quá , ko quen dễ gồng lỗ, cutloss linh tinh lỗ nặng lắm, quen rồi thì đánh con nào lên xuống cũng thấy nhẹ nhàng :))

Vẫn cứ thg bán nhiều hơn thg mua :grin:

Thôi rồi TDC 300k volume ce…chừng nào ijc anh cùng mẹ với nó cũng được như vậy

Sóng becamex à?hihi

sáng ra vol đã 2,7M rồi :frowning:

Tay to đánh nhau chắc chứ ngoài đám lì tụi mình (khoảng 3tr) thì làm gì cố ai đi nữa …Nhìn chart thì thấy đội sort mất nhiều hàng .nhưng kg biết đội Long có đủ lực kg?hic

1 con cổ mà xuống hay lên đều chửi nhau. Thú vị phết

Lòng vòng rồi lại về tham chiếu, nói thì lại bảo chim chóc cổ phiếu nhưng thực tế nó là thế :))

Bớt chém lên được bao nhiêu lên được mấy phiên mà kêu lúc lên chửi nhau, lên được 15p rút mẹ nến xuống mà cũng tính là lên

Sáng giờ e k dám nói gì sợ ảnh hưởng tới người “trading” :)))

Topic của nó đâu mà sợ sệt, cứ tự do ngôn luận thôi, còn đã bước chân vào IJC thì dần dần rồi hiểu :))

À em có sợ thế đâu. s… kinh quá làm mình đau tiền đình nên sợ mà bác. kkk