Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

13 triệu cổ là có nhưng ko phải trần mà là đỏ :))

20p nữa tham chiếu nhé, xem coi dự từ nãy đúng ko

Các bác cứ chạy kiểu vậy thì sao mà lên nổi trời. Chữa gì chạy như điên…haz

Thép

Chim mạnh lên :))

Nữa chạy có 1000 cổ ghẻ thừa mà cũng bị đổ tội. Thanh khoản 13tr mà nến như vậy chắc tại nhỏ lẻ

Uhm chắc tay to chứ tụi mình bao nhiêu cổ haz

Có t đây, có gì đâu bác, bác thấy sợ thì bán thôi, nghe bác kêu bán mấy lần rồi mà😀, t vẫn hold nhé, giá vẫn xanh mà, có gì mà hốt hoảng, biêta đâu mai trần thì lại giá như, có vẻ bị up nhiều quá nên sợ, thôi thì chia tay thôi, cần gì buông lời cay đắng😀

giữ lại mốc 29.05 nên chart vẫn tạm ổn chứ nếu sập thành nến đỏ thì xấu vãi cứt, nên mai biết đâu vẫn xanh tiếp nói chung có chúa đoán được con này

1 Likes

Uhm…giờ ít thấy ijc sexy nhỉ, cứ tưởng hôm nay cởi đồ…hàng đâu

1 Likes

Táng kinh quá

Trước cởi nhiều nên mới bị hếp đó bác

1 Likes

Táng kinh đấy, hnay dòng bds đa phân đều là nến có dâu mà, có mã còn đỏ, lên vậy cũng được nhưng lực bán khiếp hồn, cứ như là k muốn cho lên ấy, các bác muốn ăn luôn thì đầy cổ đang nóng đấy, số t k ăn được nhiều nên vẫn ôm em nó thôi, vẫn mục tiêu 5x k thay đổi😀, xanh cũng kêu mà đỏ cũng kêu, các bác chỉ nhìn bảng điện để chơi ah, nhìn thôi k lại chả được đồng nào😀

1 Likes

Trong khi bạn bè khoe lãi mà tk mình còn k lên thì đúng là buồn, thôi thì k có duyên thì nên chia tay thôi, k cưỡng cầu làm gì😀, k thiếu e ngon ngoài kia đâu, chơi chứng mà cảm xúc quá nó cũng mệt lắm, lúc vui thì vui quá, nghĩ mình là thánh rồi, lúc lỗ thì buồn mất ăn mất ngủ, trách cái số, trách ông trời, trách bản thân k chốt lời sớm, thôi thì để nhẹ nợ nên bán vào em khác, nghiên cứu kỹ mà chơi, còn tiền là còn cơ hội, ôm mãi 1 em k lên cũng mệt lắm đấy😀. Học 1 chữ buông cho lòng nhẹ nhõm nhé😀

2 Likes

Sở hữu quỹ đất KCN lớn nhất Việt Nam, Becamex IDC hưởng lợi lớn từ phục hồi sau đại dịch. các bác đọc xem người mẹ cũ nó như thế nào, vị trí dự án của ijc nó ntn, quỹ đất đi liền với kcn thì hết trong 1 nốt nhạc, thôi thì em vẫn ôm bom vậy😀

Bđs bà con bắn đỏ nòng để đu bank. Kệ thôi, mình vẫn hold.

Chán nhỉ, lên tí bán quá, chắc có khi sắp xếp xuống chờ vòng mới.

Biết đâu mai có cái lấp hết cái dâu nến hnay, trend vẫn là trend lên, có rung lắc chắc nhẹ nhàng, đến lúc chạy lại khen ngon, dịch k ảnh hưởng đến Bình Dương mấy thì phải, thu hút fdi vẫn thuộc hàng khủng vl, nền tảng cơ sở hạ tầng sẵn tốt sẽ bung mạnh hơn sau dịch, liệu có phải rơi cục vàng k nhỉ😀

Tin tốt con này hiện tại không khác gì tin tức thời điểm tháng 2, tất cả tin tức tốt y chang. Thời điểm đó đồn báo cáo ra khủng, vùng mua vào lúc đó 25 -27. Sau đó báo cáo ra khủng thật, dịch bùng thời điểm tháng 6. Tức 4 tháng sau thời điểm IJC được dự đoán tốt. Và hiện tại dịch bệnh, dù có tốt thật sự đấy nhưng ko thể tốt bằng thời điểm tháng 2 được kỳ vọng. Vậy điều gì khiến cho đợt tháng 2 đến tháng 6 giá sập còn sâu hơn giá mua vào, nên nhớ báo cáo quý 1 quý 2 rất đẹp. Thế điều gì khiến cho nó giảm và điều gì khiến nó sẽ tăng trong thời dịch bệnh thế ? Liệu điều khiến nó ko tăng như định giá vốn dĩ của nó có tiếp tục khiến nó như cứt ko. Còn về dài hạn, tôi nghe dài hạn nhiều rồi mà ko hiểu dài hạn là bao lâu, 1 năm hay 5 năm hay 10 năm, nói vậy ai chả nói được. Chả thèm chim lợn làm gì, có thể nay mai nó kịch trần chục phiên là điều xảy ra được. Nhưng cách đánh nó thế kia cùng báo cáo tài chính quý vậy mà ko bị ghét cũng lạ. Đánh mạo hiểm có khác gì penny đâu mà ăn chả được nhiêu.

có khi nào ijc chạy nhanh hơn BCM, con hơn cha?