Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Mã nào lên rồi cũng chỉnh lại, cứ canh ra vào thi khỏi phải giận nhau

Bác có 10 tỷ 1 năm bác kiếm 15% của số đấy, bác hài lòng k? Dài ngắn biết điểm dừng thôi, dài thì bác kỳ vọng lớn, ngắn hơn thì kỳ vọng vừa thôi, bác kỳ vọng cao trong thời gian ngắn thì rất có thể khó chịu, với t thì t k vội. Vừa vào mà đòi đi dỡ nhà người khác để làm giàu mình thì k ổn. Khi bác đầu tư, lên luôn thì tốt, chưa lên thì đơii, quan trọng chọn đúng cổ, quản trị rủi ro tốt thì chả việc gì phải mệt mỏi cả. Nếu bác chơi với số tiền vừa hoặc nhỏ, hãy chơi mã nào mà nó rủi ro vào, được ăn cả ngã về không thế có phải thoải mái hơn k😀

1 Likes

Nhớ lại kỳ trước, chỉ mình t làm chim lợn, giờ lại 1 mình t hô lên. Đi ngược đám đông lắm lúc cũng hay phết, kệ mọi người thôi, miễn là có lãi. K khuyến nghị mua bán nhé. T vẫn chờ ga 5x😀. Thêm cái tin vành đai 3 tp HCM nữa nhé Vành đai 3 TP HCM chờ phản hồi từ Bình Dương và Đồng Nai :grinning:

ghét thì next thôi, sao cụ hay vào đây chửi nó thế. Giờ cái topic này cũng chỉ có 30-50 người care. Còn hàng trôi nổi mấy đâu. Nay bán thế là vòng mới rồi. Chờ về 26 làm vòng nữa thôi

Chửi hết cả làng dù cp vẫn xanh đến khổ. Chia tay cho đỡ mệt thì lại không dám.

đoạn này lái méo cho về 26 đâu, lộ bài hết rồi

Hãy làm một con chim lợn có tý phân tích:smiley:. Ví dụ có thể chim do dịch bệnh thì Thu phí trạm đường là bằng mo rồi. Quý 3 thì chắc xây dựng gì nữa, 3 tháng thì 2 tháng dịch, mà dịch thì chắc chả ai mua nhà đâu, đi mua nhiễm Fo thì bỏ mịa.

Co thể nào cty van còn tien de danh loi nhuận cho quý này ma xhua book hêt quy truoc ko nhỉ?

1 Likes

Tiền mặt thì đầy. Còn doanh thu chỉ được tính khi bàn giao nhà cho khách. Thì có thể Tháng 7 bàn giao 1 loạt, làm 1 tháng ăn cả Quý cũng ko chừng. Và khả năng cao là trường hợp này.

Thôi ngủ đi, mục tiêu mai vượt 29.65 thế thôi cho nhẹ nhàng, nghi ngờ mai có cây nến ôm hết râu nến hnay, mọi thứ vẫn tốt và vẫn tin vào 1 ngày mai tươi sáng, khi vượt đỉnh 33, x lại động vui ấy mà :grinning:

2 Likes

đang vác dép chạy hết rồi hả các bác, im ắng thế

im ắng là tốt bác ạ, chán hết rồi mới đến lượt mình, lịch sử thị trường đều luôn thế, các bác đi hết đi, để mình t ôm thôi, có các bác hay k nó cũng vẫn thế, nên tốt hơn là k có để em nó bình yên đi lên

1 Likes

Lại chóo đổ máu cam tí nhưng hi vọng lần này sẽ khác :))

lái đánh bài cũ dễ đoán quá hehe

1 Likes

hwa chốt lời hnay chuẩn bị làm vòng mới lên 3x hả :thinking:

có ai đoán đc cuối phiên qua kéo lên đâu :))

Tăng khỏe mà giảm cũng phải khỏe cho nó cân đối :))

Tăng yếu mà giảm như tụt đường huyết :)))

Bán kinh quá, khéo đỉnh ngắn hạn về lại 24-25.

Qua bác nào bảo nay vượt 29.65 đâu nhỉ sáng nay k thấy vào =))