Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

hí hí

Nhìn chán thật thét mất hết style

kệ cứ loanh quanh 25-29 làm vài vòng cũng có ăn rồi

Khen doanh nghiệp tốt và tương lai thế này thế kia trong khi dịch bỏ mẹ, ngựa khoẻ không chết cũng thành ngựa đau. Hỏi đúng mỗi một vấn đề tin tốt từ thánh 2 đã có, lãi quý 1 quý 2 chắc chắn khủng nhất năm sao vẫn giảm điên cuồng thì đéo thằng nào dám trả lời. Hô là giỏi. Rõ ràng đánh vòng trên công ty tăng trưởng nhưng vẫn khoái chí thích thú thì chỉ có mấy thằng ■■■ lùa gà mới có kiểu nói chuyện như vậy

bình tĩnh bác ơi, cứ nương theo dòng nước

Hở tí là bảo thằng này chim lợn thằng kia chim lợn. Thằng này cổ đông bán tháo. T chưa bao giờ dám nói con này mai sẽ sập nát bét hay ko tăng lên 4x nổi mà chỉ nói về thông tin những thứ đã xảy ra, chứ có dự tương lai méo đâu

VNI vùng nhạy cảm, bán nghỉ ngơi. DN tốt mà bán kinh quá thì cũng chịu.

Cổ đông mà bán lệnh 50-100k thì cổ đại bàng.

t đây bác, bảo mấy bác rồi, chán thì bán đi, có ai yêu cầu các bác giữ đâu, chỉ muốn dỡ ngay nhà người khác về làm giàu thôi, t tin vào t, méo tin thằng nào, lời ăn lỗ chịu, vui vẻ, các bác giọng cay cú quá, Hiện tại IJC t chơi vẫn cứ lãi, nên t chả thấy có vấn đề gì cả, các bác chắc cut nên giọng nó cũng hục hặc quá, giỏi thì lướt lát cổ mà lên xuống mạnh lướt lát cũng có ăn mà, khổ nỗi bán thì sợ, giux thì chán, méo hiểu phong cách gì, chơi cho vui kiểu đấy thì nộp tiền là đúng rồi

1 Likes

K ai có thể giải thích cho bác cả, kể cả giải thích đúng bác cũng cho nó là sai, quá khú để nó im thôi, tương lai thế nào thì chưa biết, t với bác kỳ vọng khác nhau sẽ có hành động khác nhau thôi. Nếu biết trước thì t giàu lâu lắm rồi. Bác thấy dịch hoành hành, DN k ăn thua thì bán hết đi, nghỉ chơi cho nhẹ đầu, chứ mua k dám, lúc nó media đưa toàn tin tốt, cổ đông nào cũng khen rồi mới bu vào mua thì chịu, đấy có thể là cách bác mua nhưng k phải cách của t.

1 Likes

Có thể dần phải quan với vol 1 hôm 10 tr cổ, vol to vẫn là điểm trừ duy nhất mà t đã nêu, kể là các anh làm giá thế nào thfi làm vol tầm dưói 5 tr thì là đẹp nhất

1 Likes

Haz mỗi lần mình hi vọng về bờ là nó tụt xuống .oãi…mía giá 30.65 khó lắm hay sao đó…oãi

Phường mình hôm nay tiêm vacxin rồi.2 vợ chồng mình chiều 3h tiêm…đỉnh dịch đã qua rồi ae sợ gì mà táng kinh thế kg biết…múc đi

vậy ông đừng hy vọng nữa để nó lên

1 Likes

bình dương là 1 trong 5 địa phương phải tiêm full mũi 1 trước 15/9, TT chỉ đạo rồi

1 Likes

28 mà ko mất tích lũy đc thì sẽ lên đc, còn lên đc hay ko còn tùy thuộc vào lái muốn đánh hay ko :))

Cả nhóm beca nay lại giảm

Đợi lái đánh lên chắc còn khuya rùi

Con này e đợi break hẳn qua 29.5 em mới vô

Đầu tư công mới trên bàn giấy mà ksb nó chạy kinh vãi…kết quả quý 3 chắc chắn là thảm rồi,mà nó kh điều chỉnh để người khách lên tàu,lái kinh thiệt