Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Chấp nhận sống chung với dịch bệnh - song hành cùng tiêm vaccine toàn dân ==> mở cửa, giao thương trở lại, thì nó CE theo kì vọng về việc đưa đón khách trong và ngoài nước tấp nập trở lại thôi. Hiện tại đã media thí điểm mở cửa Phú Quốc, Nha Trang để đón khách rồi

1 Likes

Kẻ nha trang thì chính xát… hôm qua đã mở cửa,chỉ giãn cách vùng đỏ…dân làng chạy xe ầm ầm trước nhà

Ra tắm biển được chưa cụ.

Sáng nay thấy ato có lệnh lớn muốn kéo ijc lắm rồi, ijc ko thể giá thấp hơn Dig được!

Chưa bác…chỉ cho đi làm đi chợ mua bán…kg tụ tập trên 2 người…ra biển hình như phải có giấy tiêm 2 mũi

1 Likes

ijc thiếu mỗi gió đông

Gió Đông thì hơi lạnh. :slightly_smiling_face:

1 Likes

nay IJC xanh mà các bác im re thế nhỉ, hay là sút giá 29 ôm tiền chờ 25 giống em haha

2 Likes

Lái này hay lắm, hôm nay nhấp nhứ cho bán, mai đánh lên đến 29-30 đua vào cover hàng lại, các anh xả thôi.

xanh tầm 31 cho ae mộng 4x lại gõ bể đầu.muốn lên 4x phải 5 tua nữa

5 tua của cụ là 5 năm hay 5 nào. :slightly_smiling_face:

E vẫn còn 1/2 chơi vs các anh đây

Trước mắt vượt cản 29.6 đã

1 Likes

Vượt cái đỉnh cũ thì may ra mới dám vào. không cứ vòng vòng lên xuống lúc nào không hay.

1 Likes

Em này cứ vòng vòng thôi lên xuống chán chê, khi nào nó vượt đỉnh cũ lái chắc cho nó phi nhanh lắm, như em DIG cũng lên xuống đến lúc vượt đỉnh cũ phi như ngựa, IJC canh lúc vượt đỉnh cũ là vào ngay thôi cụ.

Ai liều thì ăn nhiều thôi, liệu bác con nhớ quả phá đỉnh cũ 33 lên 34.x, chart cốc tay cầm huyền thoại xong giảm mẹ 11 phiên ko. Chơi con này thì như đánh bạc hên xui thôi, nó lên 4x hay xuống 20 đều có thể

2 Likes

Bác phải quên ký ức đau buồn đấy đi thì mới chơi con này tiếp được :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Cụ nói em mới nhớ em này làm liền hai cái cốc cầm tay, mà toàn cốc vỡ. Mà em nghĩ quá tam ba bận, chờ cái cốc thứ 3 khả năng qua quí 4 , giờ em đoán nó cũng chỉ lòng vòng lên xuống 2x-3x. Cứ chờ xuống dưới 25 mua lên 29-30 là bán.

Ngày mai lại tiến đến cái vùng ngọn đồi gió hú 29-30 các cụ mà đu vào là lạnh lắm.

Công văn ra buổi chiều hôm qua.