Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

IJC đã vào nhịp tăng các bác chuẩn bị tiền tất tay đi thôi .tuần sau chờ thẳng tiến 34

1 Likes

hi vọng lần này lái bố thí cho chút cháo để húp

1 Likes

Nhìn NTL,DIG nó phi kinh thật.ko lẽ IJC cứ dậm chân mãi

1 Likes

mía lái bản việt chứ đâu hạng thường nhìn con VCI là hiểu,mà sao nó đánh ijc kiểu như kg bố thí cho nhỏ lẽ 1 cắc ấy,nhìn mà buồn thúi cả ruột,huhu

mấy con tôm tép lên 4x hêt rồi,haz

Quý 4 là điểm rơi lợi nhuận của nó cứ nắm giữ đi cụ ơi.lần trước mất 60 tỏi con này đau hơn hoạn lần này quyết tâm lấy lại cả vốn lẫn lời.hôm nay em fullmagin với nó được ăn cả ngã về 0

Chỉ mong lần này lái cho tí cháo húp thôi, chứ mấy tháng trời lái nó quần dập tơi tả, haizzzz.

quý 4 là quý hạch toán cuối năm thời của bđs đã đến

Bđs nhà ở đang vào sóng

Ôi mía ơi bác mất 60 tỷ à?vậy Bác là cá mập rồi…haz

60 triệu bác à.hôm nay em tất tay con này rồi gông tới cuối năm xem sao

DIG vs IJC, khi ae đã k biết nên theo e nào thì tốt nhất nên theo cả 2
Sắp tới TT chỉnh, canh nhặt thêm IJC :smiley:

Ijc mà full margin thì sợ rồi, lại còn full ngay điểm kháng cự về bờ của ae chứng sĩ thì cụ cũng liều thật đấy :sneezing_face:

Lái ijc quả này kéo lên 34 rồi đạp mới lùa đc nhiều gà này, kk

Sang tuần lên cao điểm anh em kẹt bơ trên đồi cả mấy tháng trời xả cho thấy mệt luôn ấy cụ.

Giờ phải đáng được ăn cả ngã về ko thì mới tiến đươc.phải đặt mình vào chỗ chết thì mới sống.

mía nhìn lại nhiều mã 1x,2x lúc ijc 3x,giờ tụi nó 4x hết rồi,dig thì hơn 10 giá,nhục như cá nục

Bữa nào only phím quà là ijc đỏ…đâu trùng hợp thế

Em vẫn đỏ khi cả dòng bds xanh bát ngát…haz

Agg vẫn đẹp điểm mua đẹp chủ tịch mua 3 tr cổ …chart đẹp ít rủi ro…ae nào cùng máu múc 1 ít gỡ ijc nhé