Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Bác kêu hơi nhiều. IJC tăng 3 lần trong vòng 1 năm rồi. Thấy nó tốt thì cầm, bỏ qua giai đoạn. KO thì sang các mã khác mà chơi cho nhanh. Ở lại kêu với ai, bắt đền lái à :smiley:

Topic kg có 1 người chat , bác kg thấy chán à…vl

Thoát hết đi cho nhẹ nợ, cao thủ suốt ngày khóc lóc k thấy chán à cao thủ

Chờ kqkd quý 3 tốt nó sẽ phi như gió ngay.lúc đó các các bác lại lồi mồm toác mỏ

Tháng sau sẽ có giá 40 cho các bác kiếm đẫm.bác nào nhiều vốn có khi còn mua được cả nhà chứ chẳng chơi

Lần trước lõm con này + MHC đi toi nửa tk .lần này quyết giữ đến tết

Con này giữ lâu dài mới thấy được tiềm năng của nó các bác ạ

Nhìn con này tích lũy khá lâu.tạo nền khá vững có giảm thì cũng giảm ít.tăng chẫm chắc

Thỉnh thoảng lại lên PR chút chứ để các bác ném tiền đi uổng lắm.

Anh em họ Becamex đã phá đỉnh mà IJC vẫn ngụp lặn không thấy ngày mai. Quá chán lái

bỏ đi,tìm lai uy tín như hdc mà chơi…

Đang tích lũy nền rất chặt phải kiên nhẫn

Tuần này vượt 32 nhanh thôi

1 Likes

Lợi nhuân quý 3 có 82 tỷ. Vậy quý 4 nó sẽ book ln khủng.nên đầu tư ngay từ bây giờ

1 Likes

Kệ cho nó tự vận động đi bạn.

về 28,kiên nhẫn có quà

Hỗ trợ vùng 30 khá vững.rất khó về 28

Chủ yếu là lái đó nó mà muốn kéo thì đã kéo từ lâu…thà múc tdc còn hơn

BCE game to vật M&A giá 1xx trước kia BCE giá cao hơn IJC… IJC chỉ to hơn BCE ở … vốn điều lệ gần gấp 10 lần mà thôi

1 Likes

Tự tin mà nắm, lợi nhuận 9 tháng gấp gần 2,5 lần cùng kỳ, giá so với đầu năm chưa tăng mấy. Giữ sẽ có quà, eps tương đối hấp dẫn, p/e thấp, vẫn rất hấp dẫn để đầu tư, vượt được đỉnh thì bay mạnh. K phải vội, quà sẽ chia cho mọi người😀. Hoàn thành 90% kế hoạch rồi, quý 3 mà k dính dịch thì còn lãi nữa. 3 năm tới tiền tươi luôn, rồi mọi người sẽ thấy nó hấp dẫn. Quý 4 bùng nổ hạch toán. Với các bác comment ít thôi, để e nó bình yên, rồi sẽ lên. Hnao trần thì comment mạnh vào cho nổi😀

2 Likes