Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Hôm nay chốt 1/2 vào 1 ít nlg,tuần sau canh vào IDC … hiện đang cần hàng để lướt có hàng kg vậy?

bác làm ở công ty chứng khoán nào đấy? em muốn mở thêm tài khoản chứng khoán.

Ssi ,nhưng ơ nha trang .có cùng quê kg

IJC thì rõ ngon nhưng lái ngu quá bác à

1 Likes

IJC có 2 công ty con làm mảng sự kiện và nhà hàng, nó có mấy công ty liên kết như BCM, BCM sẵn sàng bỏ cả đống đất ra để bảo lãnh cho IJC vay tiền làm dự án, cái này mới là lạ này, tách ra rồi mà như chưa, thành cty liên kết mà hào phóng thế.

1 Likes

idc sàn sao?/

jhgjuyjfujg

Tranh thủ IDC, NLG đang sale đảo hàng qua thôi bác Khoa.

1 Likes

năm nay cầm IJC là sai lầm rồi, cố làm gì bác ơi

1 Likes

:)) Vẫn còn lãi dc 30%, đang chờ xem có nên chốt ko đây, hên mà vẫn còn tàu CII gánh

1 Likes

mai idc múc nhé,phiên nay lái đạp mạnh vậy,chắc mai đạp phát nữa,idc căng margin ở nhiều công ty chứng khoán,mai bắt đáy được,ijc đê 1 nữa nuôi vậy,lái ngu quá,theo nó all in sợ đói luôn quá

2 Likes

Con ijc này lái ko có tư tưởng ăn to, toàn ăn trong phiên anh em bán đi cho nó tự chơi 1 mình. Thích cấu thịt cổ đông thay vì win win thì thôi mua làm gì nữa

đội A7 lấy hết tiền thiên hạ,haz

thôi đầu hàng lái BV ác quá,mai hot idc vay

1 Likes

Chua :((

thị trường hồi hết trừ IJC

Uh

Bữa múc 33+37 giờ trả hết cho tụi nó.coi như kg lời được cắt lẽ nào của tụi nó luôn…kinh dị thật…sau này nó kéo lên ai dám mua cho chốt… haz…hết lời với tụi này

HÔm nay đảo NLG và IDC đúng nhịp đấy cụ.

1 Likes

Idc mình nghĩ mai có giá tốt nữa.nhìn chart đoán thôi.nến 3 con quan,mai bắt đáy ,idc tích lũy lại rồi sẽ bay.dù sao lái không rồi như Bản Việt chỉ muốn ăn 1 mình…chịu

1 Likes