Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

lạy lái,DIG,GEX,NLG thấy mê,haz,gửi 50k IJC ,giờ canh lướt sóng thôi,chứ all in chết đói với lái IJC mất

1 Likes

Lần trước nói cụ rồi, bỏ NLG lỡ chuyến tàu bay.

mình thì cầm có 10% tài khoản ijc. Nên cất tủ bỏ đó.

1 Likes

thì cũng lướt qua lướt lại kiế tiền chợ chứ

lái IJC thấy ngu ngu,sao ấy

bực mình làm gì bác. Rồi ai cũng sẽ có phần. Chỉ cần kiên nhẫn một xíu. Cỗ vẫn đấy, không ăn trước thì ăn sau thôi mà.

uh,thì gửi 50k đó,lướt ít chứ cảm giác 3 mã đó ăn hết tiền thiên hạ bác ơi,hi,đã vào rồi

con IDC nữa qua tuần canh vào 1 ít nhé

cắn ớt luôn,nhìn bds toàn tím,cả tháng,kg hiểu nổi luôn,

chính phủ bơm tiền,nhà nhà múc cổ đất,ngu hết thuốc,chả trách only bỏ là đúng

Ai kiên trì ôm từ tháng 3 cũng đc 50% rồi mà, mỗi tội bọn khác thì x5 x6 thôi,kk

Sóng gì cũng đến lúc chốt lời.sợ nhất dòng tiền quay đầu chuyển hướng sang nghành khác ijc còn chưa lên … mà có thể lắm chứ… lái ngu mà…

Tội nghiệp ae mình thật

1 Likes

BV mua 15k, giờ lên 35k là nó táng, lời 20 giá còn giề nữa bác. Nó cứ kéo lên để xả cho dễ, kéo lên vừa thôi, lên quá ko ai mua.

hazz…mấy hàng này kg có lái sướng hơn,bà con thấy rẻ vào mua,lái quốc gia,lái cộng đồng,tự trôi tốt hơn…dẫu sao nó kg để giảm sốc,thì dành 1 phần tk mua như cổ để dành thôi,trời độ thì trúng,còn 1 phần lướt lát vơi lái vip vậy,cứ theo only kiếm cơm,kiếm tiền chợ vậy

1 Likes

Ijc Thấy chat đẹp, các chỉ số đẹp hơn nhiều cp bđs khác mà mãi ko bứt phá được nhỉ. Có ai biết lý do chỉ dùm

1 Likes

Vùng giá 33.5 trở lên volume hơn 100tr cổ lẽ nào BV chưa chốt hết nhỉ?

Hỏi lãnh đạo, hỏi lái bác ơi…! Em lộn, có khi 2 thế lực này là một ấy chứ.

Đại ca Khoa trên tàu IJC có cô đơn ko anh

2 Likes