Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Đè gì mà con nhỏ lớn không nổi.chậm lớn so với người ta.nếu ở đây có lái nằm vùng.đề nghị lái bỏ cục đè 37 ngay và luôn

:))) topic hông còn ai luôn nhẹ tàu vậy mà vẫn đè à

thôi lái cho nhiêu ăn nhiêu kg có kiện tụng gì được đâu,ôm lâu như ôm đất vậy.hic

Kết phiên trên 37 thì đẹp :frowning:

1 Likes

mai chắc test lại quanh giá 37. nhưng kiểu gì cũng hướng đến giá 40 thôi. nay em mua thêm lúc giá giảm

1 Likes

Mã này bị đè cả năm, sợ thật

Nếu tính từ đầu năm cũng gấp đôi r bác

1 Likes

haz mấy mã đầu năm dưới IJC giờ 6x,7x,8x heetsrooif bác ơi,chưa tính siêu cổ như hdc…hi vọng thị trường nhận ra IJC rẻ việc thật tiền tươi,để e nó lớn tý,cứ 3x cả năm hoảng…haz

IJC thuộc hệ túc tắc đi lên các bác. Vội cũng không được, rùa thì vẫn là rùa, muốn chạy nhanh như thỏ thì hơi khó! Được cái ưu điểm là bò chậm mà chắc chắn.

Ko biết có muộn ko nhưng em vừa chốt dig sang ijc với cụ đây hi vọng vía e nó thơm hơn vía cụ.kkkkkk

2 Likes

Lãnh đạo IJC “thông dâm” với BCM và không cầm cổ nào. Lái mua được giá rẻ nên cứ kéo lên được ít là xả, thích ăn non. Cơ mà con này cái gì cũng đẹp chỉ mỗi giá là chưa được đẹp thôi. Hay là vẽ ra để bán bớt phần NN cho BV.

kinh nghiệm chắc cú thế bác!

IJC IDC hồi tháng 7 có giá 3x ngang nhau, DIG thì đầu 2, nhưng biết đâu được sắp tới các cụ mà cho thóai vốn bớt thì 2 em kia lại vào mà hít khói

1 Likes

IJC năm nay lãi ngon, nhưng đã là công ty BDS lại không có khả năng phát triển dự án mà toàn đất BCM bán cho, như lô đất Phường Hòa Lợi vừa rồi, nếu chừng đó tiền công vay vốn ngân hàng sẽ kiếm 1 dự án rất ngon. Bản thân công ty không đi bằng đôi chân của mình mà đi bằng chân ông khác thì chán lắm nên thị trường nó không đánh giá cao là vậy

1 Likes

thấy giang hồ cũng nói vụ thoái vốn,kg biết có kg,nếu vậy là kích hoạt bơ nguyên tử à,chắc vì vậy mà đè go ghê quá

trời becamex nó nắm 10k ha,nếu được hốt hết đóng đó IJC làm bao giờ hết việc 50 năm làm kg hết

1 Likes

nhưng mà nếu game thoái vốn thì ình nghĩ kg đáng tin cậy đâu,chắc tin đồn,chứ nếu có Only đã kg rời tàu đâu,mà săn tin thì Only khủng cỡ nào các bác biết rồi đấy,haz…

1 Likes

ijc mình mua cất tủ, sang năm mới tính. mỗi người một tay, một chân cho cổ phiếu nó lên. kkkk

2 Likes

yeah mình cũng dành 2/3 tk cất tủ

1 Likes

Mua không MG thì ôm ngủ ngon.