Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Chắc tại bác Khoa cmts nhiều nên lái đạp cho bỏ tức. Chắc ae biểu quyết cho bác Khoa im lặng một thời gian xem sao. Há há

1 Likes

Nhỏ lẽ rụng hết rồi…còn bài ace ở đây thôi…sợ toppic chết.nên cố gắng comment…ae bình tĩnh đợt rồi break out gặp ngay gáo nước lạnh nên lái cẩn thận hơn thôi…toàn cá mập ra hàng ngay giá 37…sáng CE chiều sàn thì lái cẩn thận là điều bình thường.cứ nghĩ đơn giản.volume vùng test đỉnh 33-35 gần 90 tr…trường hợp có lực cố đạp xuống thì chắc cũng gần hết đạn rồi…trường hợp 2 là lái quay tay… thì cũng yên tâm trước sau gì cũng kéo lên mới lời…tiền phí quá nhiều với lượng volume khủng vậy…nên cứ kiên nhẫn đến lúc lái sẽ cho chạy thôi. Lúc đó thì hoa hậu như ai chứ bộ

1 Likes

Giờ 34 là ngưỡng hộ trợ mạnh các bác nhỉ. Có lẽ xây nền ít phiên mới phi chăng.

1 Likes

nếu lủng 34 ae nhảy nha,sang mã khác kiếm ăn,lái kg muốn cho nhỏ lẽ ăn đoạn này,dây dưa chả ai lợi,theo chỉ sợ mất thời gian và cơ hội…chắc đến lúc chủ topic cũng nên đóng topic lại

IJC hàng dạng bò bò đi lên, đánh khó chịu lắm, lâu dài thì tăng mà ôm hàng cần kiên nhẫn, chắc dự kiến năm sau, các bác ơi. Em cũng mới ôm ít IJC nên vào xây pic với các bác cho vui.

Kiên nhẫn thôi nào ae

Đỉnh hôm nay là đáy ngày sau.

1 Likes

lái A7 kinh thật,DIG ce nữa rồi,nể thật

1 Likes

DIG đánh quá hay luôn

lâu lắm không gặp các bác, em xin phép chuẩn bị chốt ijc theo target 38 đã đề ra và chuyển sang tập trung hld ạ. Chúc các bác ở lại may mắn!

4 Likes

rời tàu sớm thế bác. lúc nào 5x chốt cho được giá. kkkk. Em xác định cất tủ để sang năm mới tính.

uh mình cứ đủ target thì bán thôi. Chúc các bác lồi mồm

1 Likes

ijc nay dễ đánh trần, không bây giờ thì khi nào thuận hơn nữa nhỉ???

Ráng lên 40 thôi nào

VNI chỉnh tí lại mua được.

Trần nổi ko đây. Tiền vô lại BDS rồi :rofl:

Lái yếu quá.BDS tiền vào như thác.toàn vượt đỉnh với tím kg à…chưng nào đến lượt IJC đây?

Đề nghị lái bỏ cục đè 37 ngay và luôn

1 Likes

Lái chặn 37 ác v

Đề nghị lái bỏ cục chặn giá 37 để em nó 4x…alo alo