Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Em đang đu 34.x đây các bác. Mát quá

1 Likes

Lúc này là lúc cho anh em vô phụ các anh lái đỡ. Đội lướt sóng chốt lãi kinh quá.

Lỏm năng rồi, bán gì nữa. Giờ chỉ khấn cho các anh lái trụ được đội chốt lãi rồi đẩy lên 4x xin trả lại hàng.

Giá đó thấp quá, bán làm gì. Sóng thì có nhấp nhô, lúc nó dân trào thì đẩy lên mây. Giá trị DOanh Nghiệp mà nắm giữ. Lướt sóng nó đánh cho tụt quần.

Chức mừng ae bắt đáy hôm nay ,về lại đỉnh là kiếm hơn 30% chưa tính MG…cty còn nhiều cổ đông lớn lái làm quá cũng kg được đâu.ae holder cứ bình tĩnh xuống nữa tự nhiên có người bắt đáy thôi.

1 Likes

Teo huyền tèo. Iem vừa múc 34x vài phiên nay đã lõm nặng. Lởm đại lởm :rofl:

CŨng phải cân nhắc, đè nữa thì béo đội chốt lãi giá cao đang chờ bên dưới lại béo mập. Anh em hỗ trợ lái đỡ dội chốt lãi thì đói sao đành lòng.

Em đu 35 mát lạnh run chân luôn :((( Ko biết khi nào mới về bờ đây

1 Likes

con naỳ kiểu cùng ngành lên thì nó lên nhẹ giảm thì nó nằm sàn bắt mãi k thấy đáy

bình tĩnh bác, múc thêm thui :3

1 Likes

Nó mà gãy 29 ae out lẹ đi

Lõm rồi thì out làm gì, đánh cổ DN thì quan tâm gì, nó đè xuống thì canh trung bình giá. Tay nào giỏi thì Trading béo thôi.

tại thấy nó xấu thôi bác, em nói là nếu nó gãy 29 thì hẳn out mà tại vì ở đó hỗ trợ cứng mà. Xấu quá thì out chờ cơ hội khác thôi bác

1 Likes

CHờ quan sát vài phiên xem nó hồi không hoặc tạo nền thì trung bình giá. Chẳng vội gì. Đánh cổ BDS cầm không nổi một quí thì tìm cổ lướt chơi.

Thôi em hết tiền nên tắt bảng điện đi ngủ. Hpg em còn đu 55.x nên con này k xá gì. Khi nào nó hồi các bác gọi em nhá

1 Likes

Em có 1k giá 36 mà giờ ko biết cắt hay kệ luôm

1 Likes

hpg sắp WO rồi, nếu mà giữ từ lâu cũng ăn phủ phê r bác

1 Likes

Lõm quá lõm, cổ BDS tư duy mua vài ngày nhảy nhót là chảy máu, suy nghĩ như mua đất tầm túi, tầm năm.

này là mấy bác này bắt đáy hỗm

1 Likes

Giải ngân dần cũng được, chon vị thế.

1 Likes