Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Vâng em định mấy tháng nhưng nó thủng shock quá nên hoang mang. Có ít tiền thôi em để lâu cũng chả sao.

1 Likes

e quan sát thêm vài phiên nữa coi sao

1 Likes

Tạo lập đánh sốc vậy cho teo hết T+ phi càng nhẹ.

hết tháng 11 là xong thôi,hơi tiếc là đạp ác quá…thôi đi làm việc khác ,đừng full margin đừng nhìn bảng điện,

1 Likes

Không nhanh được bác, đội chốt lãi mạnh quá, các bác hôm nay phụ cùng đỡ giá cho tạo lập họ sẽ đền lại.

bình tĩnh đi bác,để ý mấy lần lái IJC toàn chỉnh trước thị trường 1 nhịp và chỉnh mạnh hơn nghành,lái này chắc chắn cty chứng khoán rồi,nhỏ lẽ thì kg giỏi vậy đâu,lái giỏi vậy thì go đủ sẽ chạy lại thôi,IJC nó tốt và quá rõ ràng nên đeo bám nhiều quá,kg đủ hàng thì lái kg kéo ,nên holder kg margin,kg nhìn bảng điện,cứ cuối ngày mở ra xem giá chốt,chung nào lãi như ý thì chốt,lkệ đi

2 Likes

Hơi buồn nhưng em quyết định quên ijc đi chờ ngày về bờ

1 Likes

Cũng có một kiểu lái đó giờ =))) DN rõ ngon mà lái thì rõ ác sml

Ssi có cn ở nha trang à cụ

Đặc sản mà bác lạ gì nữa :)))

=))) xưa có đợt đang high, cuối phiên xả 1 cái 3tr cp dô cmn đầu, down luôn

Lúc nó mạnh nhứt là lúc nó yếu nhất, bữa tưởng đâu phá đỉnh

Nhịp chỉnh mạnh này xong mà không vượt 4x thì đổi lái.

IJC bị Rũ mạnh, còn anh em nhà nó cũng ko chánh khỏi kết cục bi thảm,

Làm vòng mới vòng trước cũng hơn 50%

2 Likes

nếu đúng ra thì IJC và TDC là 2 cty mạnh nhất của con nà Becamec, lợi nhuận cũng thuộc loại top mà bị Lái nó đạp SML

Chim lợn nó kếu suốt ngày để bà con bán dòng BĐS, làm anh em mình dính 1 đống, mà cho nó giảm nữa cũng chưa tới giá vốn của mình

1 Likes

Phần do thị trường gần đây hơi điên, lỗ thì tăng lãi thì đỏ đứng yên hi vọng dòng tiền khôn vê đúng chỗ DN có nền cơ bản tổt

1 Likes

Rõ khổ cho các bác. Lại đi 1 mớ rồi. Bds vẫn đang tiếp tục rơi. Dòng tiền có dấu hiệu chốt lời rất mạnh. Có hồi thì cũng chưa hồi ngay. Mà giờ còn chưa thây đáy cơ. Nguy cơ lại hơn chục phiên chỉ đỏ và sàn cao. K ai vào đỡ giá

Năm nay đủ chỉ tiêu BLĐ đề ra giá tầm 38 là đẹp rồi =))) còn kiểu này khi nào xuống 22 đánh văn nghệ tí thì được

1 Likes