Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

thứ 7 cà pháo với thằng bạn làm BDS,nó nói có cả trăm ngàn cách tuồng lợi nhuận ra sân sau hợp pháp,nhiều cty bds báo lời nhuận ngon vậy mà chả bao giờ chia tiền cổ tức toàn chia giấy,1 số cty tự nhiên mua 1 miếng đất để dự trữ quỹ đất với giá trên trời,phần lợi nhuận cty bị tuông ra cty sân sau 1 cách hợp pháp của ban lãnh đạo,1 số cty con sân sau lập dự án xong kg bỏ 1 đồng đầu tư bán luôn dự án cho cty bds của mình lợi nhuận khủng,đủ kiểu ăn gian,vậy mà chả hiểu thị trường kg thấy IJC ngon như thế nào mà giá chưa thấy chạy

1 Likes

IJC thua mấy cty tào lao ấy,buồn kg thể tả

chiu trận covid nữa chứ

Black Friday =)) Túc tắc nhặt :)) lái mà có ở đây đạp tiếp em ơi kaka

hi

bản việt đã bán hết IJC bcq3 trang 31

lái là ae f 319,247 đó

chừng nào mấy anh cho bay đây,hic

Ijc toàn ông ko nhả hàng, mấy team lái tép riu cùng ôm nên ko đủ hàng đánh lên. Nên sẽ đánh t0 cưa ngọn nhau kiếm đồng bạc lẻ. :))

1 Likes

Khả năng cao, thấy nhiều group đang chờ 27 -28 mua.

Ôm mà đau bác ạ. Đến tẩu hoả nhập ma như bác Mylan thôi :wink:

1 Likes

ôi bản việt bán hết rồi ạ, cách đây mấy tháng kỳ vọng đội này lắm, vậy mà cũng ko chịu nổi nhiệt với e này

1 Likes

Hình như BV còn nắm ít chưa bán hết. Hiện bên quỹ anh RỒng nắm nhiều nên anh ấy hối thúc anh Hùng bán vốn IJC mà chưa được.

Nhìn DXG thì quỹ DC mạnh vãi…nhưng mà bữa giờ có thấy Nước ngoài mua bán gì đâu?

Ôi trời cách đây mấy ngày nghe tin đồn dxg đánh nhịp này lên 35… mới 27 giờ 30 vượt ijc rồi

Múc đi bà con IJC,NLG

kiểu này một số ndt có lời xong họ rút bớt tiền ra để đầu tư bds đó

dạo này mình xui ghê ghớm,có ai biết cách nào giải xui chỉ với

Nhìn IJC đánh mấy ngày liền ko vượt được MA50, MA10 thì chưa đảo chiều kém hẳn các cổ BDS khác. Nhiều đội bên ngoài còn đang chờ đạp phát nữa để vô.

Xui quá trời xui. Bữa 4/11 phân vân giữa DXG và IJC ,cuối cùng chọn con nặng mông đến giờ chưa về bờ được. Haizzz

1 Likes