Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Qua MA50 là rõ kèo nhé

Chấm

VƯợt MA 50 mà test lại bật hồi mạnh úp lên thì mới rõ, tiền sử IJC bull giả bao nhiêu lần, qua MA50 nhỏ lẻ nhảy vô T+ thế là xả cho CUTLOSS bán mạnh lại gãy trend.

Đầu tư lâu dài , sẵn hàng thì những phiên như thế này chưa vội, chờ quan sát thêm :

• TH1 thì vượt mạnh MA 50 khoảng 2,3 phiên có thể gia tăng, chậm mà chắc lúc đó dễ đánh vượt đỉnh cũ lên 4x tạo nền mới . Đầu tư lâu dài không cần vội
  • TH2 hướng tiêu cực xảy ra tạo lập chưa đủ lượng hàng thì họ phải ép mạnh về 26-27 hoặc thấp hơn cho bật T+ như T4/2021 giảm xong SW liên tục hơn 2 tháng tích lũy, lúc đó thì mình có giá tốt hơn để gia tăng.

Hi vọng hôm nay bức phá m50 nhỉ

chắc ổn thôi bác @Khoa, nó đang hồi rồi nè

1 Likes

Nhìn giao dịch IJC Thấy đúng kiểu TẠO LẬP và mấy ông HDQT kiều thập thò lén lút ăn cắp ăn trộm vài %, thụt ra thụ vào, lệnh đặt huy đặt hủy, đánh lên đánh xuống trong phiên. Tóm lại nhìn giao dịch thể hiện bản chất của TẠO LẬP và HDQT Á

gex ae nên chốt lời,thấy giống kéo xã quá

còn IJC thì giữ vì có lời đâu mà chốt,huhu

1 Likes

thị trường nay toang mà em ấy đứng vững :))

1 Likes

IDC chốt phiên 78 chính thức mất mốc 80,giờ nhiều mã đã chiết khấu về giá quá ngon,những mã tăng nóng ae nên chốt lời …IJC thì chả bao giờ thấy tăng nóng,tưởng hôm nay trần,ai ngờ đời em còn lận đận lắm,dù sao cũng vui,hihi

nay em hốt lẹ 1 tí nữa chờ ngày phất cờ

Hôm nay cũng mức ít mà mức ngay giá cao nhất ngày luôn 31.8

1 Likes

mấy hôm nay đặc biệt hôm qua tăng đẹp mà kg thấy vài bạn quen vào topic,lẽ nào đã cắt hết,haz,hôm nay IJC tiếp tục bay bất chấp thị trường nhé.hi vọng vậy

hehe con mấy ai ở lại :))))

Đang đợi đạp xúc thêm đây :))

Đợi quài coi chừng mất

tháng 12 thường là tháng của IJC ae vững tay chèo nha

hôm bữa DXG giá 28 mình có nói là có tin từ phó tổng nhịp này lên 35,sáng nay thấy vừa ce là bắt đầu thấy dấu hiệu dxg chốt lời ae nào có DXG nên chốt lời cơ cấu sang IJC nhé

Tôi ko có dxg tôi chỉ có con hàng mốc cống pow thôi =))