Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Con này thua xa SNZ

1 Likes

Doanh nghiệp làm BDS không bỏ tiền ra mua đất làm dự án mà lại bỏ 300 tỏi ra mua 80 căn hộ làm của để dành.

Ijc bay cao

Còn lâu đấy

ijc ngon đấy cổ tức 1600 đồng tuyệt vời .
có bao nhiêu dn bds ở trên sàn trả cổ tức đều đặn bằng tiền mặt hàng năm đều như ijc ???chắc đếm trên đầu ngón tay mua ijc giá này tốt quá rồi

1 Likes

Nay IJC chạy à các bác. Pic vắng quá. Mọi ng rời tàu hết rồi hay sao

1 Likes

cổ phiếu ijc chưa tăng tương ứng với các cp bds khác ở trên sàn
rồi nó sẽ đến lượt tăng rất mạnh đáng ra giờ này cổ đông ijc phải nhìn thấy giá cp 50-60xxxx chứ ko phải giá này đâu.
cơ hội cho ae cổ đông đó.

2 Likes

nhịp này ijc sẽ có giá 50-60xxxx
quỹ đất làm 5 năm nữa bán hàng ko hết được
eps tương đương kdh và rất tốt hơn nhiều cp bds khác mà giá cp chỉ bằng 1/3 đến 1/5 giá của các cp bds khác đã tăng bằng LẦN thì ijc chưa có tăng tương ứng.
CƠ HỘI LỚN NHẤT DÒNG BDS LÀ IJC VỚI GIÁ NÀY .NẾU IJC SO SÁNH CHỈ SỐ PHẢI TƯƠNG ĐƯƠNG GIÁ CP NLG PDR KDH MỚI ĐÚNG CHỨ KO SO VỚI CÁC CP BDS BƠM THỔI.

Em thì không phủ nhận mã này tốt. Nhưng qtrong lái có kéo lên như vậy không bác?

nó rẻ dòng tiền thông minh tự tìm đến
lái họ kéo hay ko kéo ko quan trọng chắc chắn là có bàn tay đạo diễn của lái vậy họ đạp họ gom thì mình cùng đạp mà họ kéo thì mình cùng kéo winwin.

2 Likes

nước ngoài mấy hôm nay mua vào rất nhiều, khả năng cao sắp có biến chăng

1 Likes

ijc rẻ nhất dòng bds và ngon nhất ae chán bán mạnh vào đi cho tôi mua với mới mua được ít quá.

giá rẻ là xúc bao giờ lên 50xxx bán lại cho đội nước ngoài cho họ bán cao hơn.

ijc lái đánh ae cắt lỗ hết rồi hay sao mà pic im vậy?

1 Likes

Cắt hết rồi chuyển sang CEO rồi bác à

1 Likes

cắt rồi nên mai lái kéo tiếp anh em theo dõi nhé .

mai lái đạp hộ cho cái được không ? đạp sàn thì càng tốt .
lợi nhuận năm nay hơn 600 tỷ chung mâm với NLG PDR chứ không thèm so với nhiều dn giá thì cao mà lợi nhuận nhiều năm qua thấp tẹo .
lái ijc này kém quá mai đạp mạnh vào nhé thì được khen chứ ko có nhỏ lẻ mua topic vắng hèo chán phèo à :smiley:

2 Likes

Dig phiên bản 2 đây rồi

Anh em IJC khỏe không? :smiley:

Em giữ lại 2k làm kỉ niệm thôi bác, e cầm nó 9 tháng rồi, từ đợt bác Only mới hô, mới cắt sang CEO được 1 tháng, đỡ tủi thân, cầm IJC 9 tháng tự kỉ luôn :smiley:

2 Likes