Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Nay IJC bay quá

1 Likes

bình tĩnh đích 50-60xx sẽ sớm thôi
ijc chung mâm với nlg pdr chứ ko phải cp thường định giá cao hơn 80-100k mình thì chỉ cần 60xxx mình bán lại cho quỹ cho tổ chức để họ định giá 100k cho họ có lãi nhiều mình cần ít vậy thôi.

2 Likes

mỗi ngày tăng một ít và chuẩn bị vào giai đoạn tăng rất mạnh anh em theo dõi nhé .
Khối lượng đang tăng mạnh chắc chắn giá cp sẽ tăng mạnh vì lượng luôn đi trước giá .

2 Likes

nhỏ lẻ ít đu bám thế này ngày mai kéo trần phát ijc cho vui anh em nhỉ ?

2 Likes

Mợ nó, nay lại giảm.

Tuần tới sẽ tăng bù
Nay giảm lấp gap và rũ hàng thôi
Khối lượng tăng mạnh tron vài phiên gần đây báo hiệu giá cp chuẩn bị tăng mạnh .
Lượng đi trước và giá cp đi sau .

1 Likes

IJC có bọn nn nó bảo lãnh sau cú phát ngôn của bọn nn rồi, yên tâm đi. ko về đc giá 29, 30, 31 đâu mà lo.

về 29 tiếp nào

tốt quá càng rẻ càng mua tốt quá .

Tuần rồi mới mua ijc qua nghiên cứu tôi thấy ijc còn quá rẻ và rất tiềm năng so với nhóm cp bds trên sàn đã tăng bằng lần mà ko có yếu tố cơ bản như IJC .
tại vì các dự án của ijc đã là dự án sạch đã nộp tiền sử dụng đất và với giá vốn rẻ,giá bds tăng mạnh thì ijc sẽ lãi lớn trong tương lai mà ko có rủi ro như nhiều cp bds khác là quỹ đất chưa đền bù giải phóng mặt bằng hết và giá đất cao như bây giờ thì việc đền bù và giá đền bù là rất cao và rất khó cho các dn bds khác chắc chắn là như vậy nên tôi mới chọn ijc là vì vậy .
ijc đảm bảo làm 5 năm nữa vẫn chưa hết quỹ đất ijc đang có vậy mới chọn ijc là như vậy.
Chính sách của Công ty là tập trung phát triển quỹ đất xoay quanh các khu công nghiệp của Becamex, VSIP, cũng như các đơn vị khác nhằm cung cấp trọn gói các dịch vụ bất động sản, thương mại, dịch vụ cho khách hàng. Do phát triển song hành với các khu công nghiệp nên IJC hoàn toàn không mất thời gian, chi phí để phát triển quỹ đất do đất đã được các đơn vị phát triển khu công nghiệp hoàn thiện về giải phóng mặt bằng cũng như xây dựng hạ tầng. Điều này đã giúp Công ty không phải chịu các rủi ro về giải phóng mặt bằng gây ảnh hưởng đến quá trình triển khai dự án.
CHỈ SỐ EPS VÀ LỢI NHUẬN IJC TƯƠNG ĐƯƠNG NLG VÀ CAO HƠN DIG NHƯNG GIÁ CP IJC CHỈ BẰNG 1/4 GIÁ DIG VÀ CHƯA BẰNG 1/2 GIÁ CP NLG NHƯ VẬY CƠ HỘI VỚI IJC LÀ RẤT LỚN RỦI RO RẤT THẤP.

tuyệt vời IJC anh em ạ giá cp rẻ quá
đúng giá ijc phải ngang giá với dig chứ sao lại rẻ hơn thế ???
chỉ cần nhìn giá cổ phiếu công ty mẹ BCM nó tăng gấp 200% sau 2 tháng
công ty con là IJC tôi cũng kỳ vọng 200% sau vài tháng
anh em không cần phải tìm hiểu gì nhiều chỉ cần nhìn giá cp BCM là suy ra ngay giá cp IJC đơn giản vậy thôi không cần phức tạp làm gì.

nay ijc tím cái đi cho anh em có động lực nhỉ

ngủ gục tý ,mở mắt ra kg tin vào mắt mình,IJC,IDC,GEX,STB đang xanh đêp như mơ,tự nhiên quay đầu,con IJC này càng điên hơn,giá này mà mấy bố cũng bán thì chịu,đừng đầu tư chứng nữa,vãi thật

Nay các cổ khác sàn hoặc đỏ thì IJC lại ngược dòng xanh mướt

Ijc rẻ nhất dòng bds mua tốt

Mai anh em bán mạnh vào để mai tớ mua thêm nay tăng nhanh quá mua Ko kịp .
Chỉ số tốt như NLG PDR và tốt hơn cả dig và ceo mà giá thấp thế bao giờ bang gia các cp kia thì bán Ko thì giữ chờ đợi cứ bang mới tính bán .

Lâu k vào topic. A e vẫn kiên trì Ijc chứ, 1 năm qua đi nhìn lại ijc cho nhiều anh em đúng cái nịt.

Tưởng ijc khác mà vẫn đen như ngày nào lên đc tí thì thị trường chỉnh đến ạ

Kl đang vào mạnh 5x ko còn xa đâu bác

ijc rẻ nhất dòng bds tiềm năng nhất vì quỹ đất vài trăm HA là đất sạch đã đền bù giải phóng mặt bằng và đang đi vào KD rồi
ijc bán 5 năm nữa chưa hết đống quỹ đất này
số lượng cp của cty ít và ko in nhiều giấy như nhiều DN bds khác vậy cơ hội mua và nắm giữ ijc.