Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

@Red_No không còn là 6x nữa mà lên tận 8x luôn cho máu này :smile:

Nay vét đợt cuối để ăn cổ tức nên các anh ghìm giá. Mai lên thôi

Nhiều khi buồn cười mấy ông hét 6x 8x có khi lại ko cầm hàng. Con chim lợn cứ vào kháy bẩn lại cái đám đó xong hai bên kháy qua kháy lại :)) Trong khi như mình đây nhỏ lẻ cầm hàng đái mẹ ra quần đéo biết bao giờ về bờ mà cũng có nhỏ lẻ nào giờ này vẫn tự tin 6x 8x á, có cc. Topic ijc toàn diễn hề vl

Bạn bị đa nhân cách à thấy sáng giờ bảo về 1x các kiểu mà :))

Đọc mà k hiểu kháy mấy thằng chim lợn à bạn ơi. Cầm hàng mong nó về 1x để ăn c… à

Bác 3 xu mà sợ à, con hàng dìm lên dìm xuống mà bác vào múc thì bác còn sợ đách gì nữa

Chim càng dữ có khi cầm hơi bị nhiều hàng trỏng ấy chứ haha. Trạng chết chúa cũng băng hà

Giữ di bạn, đợi quả ngọt cuoi năm, đưng nhìn bên cạnh tăng ma minh nản chi nha. Minh giá giờ vẫn 32day

2 Likes

Em bảo kết phiên xanh nhẹ mà , mai đầu phiên giá đỏ múc ít là đẹp :slight_smile:

Topic toàn siêu sao siêu diễn thề này thì chịu :))

Ba xu là thằng đéo nào. Cần thiết cho mod kiểm tra ip. Cần đéo phải làm trò mèo vớ vẩn.

em thì chưa thấy tương lai của em nó đâu nhưng nó hồi lên 28 thì ra bớt hàng chứ kêu lên điỉnh luôn thì chắc xa

1 Likes

Tâm lý cả ngày đỏ cuối phiên xanh nên được giải thoát thôi cụ. Giờ xanh 2 cây tăng tầm 7-10% hãy nghĩ đến vượt 30. Đỉnh thì còn xa vời vợi

Mai bác - giảm 1500

mai giảm các bác lại thấy em nó giá rẻ lại bay vào xúc tím lịm hết thì ngon

Mai -1500 là còn 23.5. Nãy ATC cũng kéo từ 23.5 lên 25, khiếp nhỉ chả biết lái liếc các thứ tính cái gì. Mai mới biết nên cười hay khóc tiếp :))

Ơ thế bác không phải 3 xu hả, oài phong cách nói chuyện giống thế hehe, vậy cho em sory bác :smiley:

Nãy ATC là từ 24.2 lên 25. Lái này thì chịu thôi. Nhưng mai cứ coi như cho thằng bạn vay tiền đi tháng 9 nó trả =)))

chịu nhưng thấy lời 5% rồi, êm sáng mai tăng nữa lôi hàng hnay bán hạ giá vốn thôi

Cụ bắt 23.5 đấy à. Ngon quá nhỉ =))) TB bao nhiêu mà bán vội thế. Chưa gì đã bán bảo sao nó k lên :((