Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

đợt trước em mua 31 cơ. cắt bớt 1 phần rồi còn để lại. giờ mua thêm. cắn răng cắn cỏ chơi với nó chứ sao giờ. bỏ thì tiếc

Tôi mua lúc 30, vẫn đợi. Bọn lái chắc ko dám đạp nữa. Một là nó hết tiền, hai là gom đủ hàng. Giờ lo kéo, ko nó cũng lỗ nặng.

1 Likes

Vùng này là vùng dễ bị cướp hàng nhất vì tây lông tay to rình giá thấp để vớt nên lái nó phải kéo lên tí thôi.Mai kiểu gì cũng xanh mướt cho xem.

Mai chia rồi, dễ tím luôn

không có đâu, lình xình 1 thời gian đã

8x còn ít IJC: LỢI NHUẬN SAU THUẾ 6 THÁNG ĐẦU NĂM 2021 ƯỚC ĐẠT 468 TỶ ĐỒNG. – Welcome Becamex IJC

Vì nó ko còn Nn mà là tư nhân

:slightly_smiling_face: vậy là theo các cao thủ giờ cứ nắm trung hạn là về bờ dc ạ ?

@Red_No cứ về đc cái mức 34-35 cái đã rồi tính tiếp người ae thiện lành nhỉ =))

1 Likes

Ịjc hơn Pdr nhiều

Chả biết hơn hay ko chứ lái lởm vẫn oẳng bình thường =))

Hnay k quay đầu thì thủng hết các hỗ trợ, về 20 là có thể, kéo thế này chắc bác @only vào kéo ah

Quan tâm gì mốc nào bác. Cứ thấy ko ổn là té chứ ko kì vọng gì mốc nọ mốc kia. Đoạn này chơi văn nghệ thôi. Thị trường nhiều rủi ro.

1 Likes

Đang tếu táo tí mà chả hiểu ý của e gì cả =))))))))))))

Tự doanh nay xúc than 5tr dép guốc của anh em :((…buồn ghê…

Đấy lại xuất hiện một khứa nào đâu đâu như trên núi xuông hét 6x 8x rồi nay mới lên được đúng có 0.1 nhé. Chi cho bên chim lợn nó nhợn lại :)) Rặn ỉa 3 tháng nữa cầu cho nó lên lại 34 được chứ đùng nói 6x

Cứ thấy lãi đủ thì ta chốt thôi, cũng chả mong úp bô lên đầu thg khác dỡ nhà nó ra về xây hố xí nhà mình đâu nên thấy vừa và đủ thì té thôi :smile:

1 Likes

Nó muốn hô bao nhiêu kệ cmn thôi. Xác định đây là chợ mà. Đã chợ là muôn màu đủ loại người, hơi đéo đâu quan tâm rồi khó chịu tự rước khổ vào thân

Giảm gần sàn thì múc luôn đi ợ. Cùng lắm thì sàn phiên đó cũng mất không bao nhiêu

phiên hôm sau nó sàn tiếp thì mất luôn 7%