BFC - Lãi mỗi ngày 1 tỷ đồng

Ngó sang LIX thì cũng không thấy xả để nhặt….

Như đã nói đúng là vía bác @nguagia12 này “đen thật” … cứ vào dìm hàng mã nào là y rằng mã đó lại tăng… bác @nguagia12 đâu rồi … BFC đang tăng mạnh bác chốn đi đâu rồi…

Thị trường chưa có sự khác biệt nhiều so với các phiên trước nghỉ lễ, diễn biến tạo đáy chưa rõ ràng khi dòng tiền chưa quay trở lại mạnh mẽ.

2 Likes

Tớ đã lựa cổ nào thì khó mà không được chén lắm…

BFC chốt nghỉ lễ (ngày 26.4.2024) giá 27.2 hôm nay có giá ngấp nghé 30.x rồi thế là cũng tăng được hơn 3.000 đồng/cổ với thời buổi khó khăn thế này … Chỉ sau 03 phiên mà làm hơn 10% cũng là “Đẳng sờ cấp” rồi bác… bác nào nhặt giá 27.2 ngày 26/4/2024 thì trưa nay cổ bắt đầu đổ về TK …xin chúc mừng …

Bác nào có LIX bán ra để mình canh nhặt nhé

Dòng phân bón hôm nay BFC đẹp trai nhất …xanh từ đầu sau dịp nghỉ Lễ 30/4_01/5 đến nay tăng mạnh được gần được 10% rồi

=>Anh em sau BFC đã thể hiện 2 phiên nay…tiếp tục nhìn sang cổ phiếu Bột giặt NET và ngước nhìn tiếp sang cổ CSV để chuẩn bị nhìn nhịp tăng tới của cổ phiếu Bột giặt LIX nhé (NET là cổ phiếu cùng ngành với LIX và cùng họ hàng Vinachem …; còn CSV đợt này cũng như LIX trả cổ tức tiền mặt cao kèm theo chia cổ phiếu thưởng tỷ lệ 1:1 …sắp ra tin chốt ngày …thấy nhấp nhứ có mùi rồi…)

=>Để quan sát thêm LIX thế nào ?

Về cơ bản sau 2 phiên BFC đã tăng được hơn 9% …Nên đã thấy tạm yên tâm.
Kính mời bác @nguagia12 qua bên này dìm hàng giúp mình cổ LIX để tớ tiếp tục quan sát nhặt thêm LIX nhịp tới trước khi ra ngày chốt trả cổ tức nhé

Khà khà …BFC vẫn đẹp trai nhất dòng Phân từ đầu dịp nghỉ Lễ đến nay …tăng từ 27.2 qua … được hơn 10% rồi …Khi mình nói nhặt thì nhiều cụ vẫn trong nghi ngờ…khi tăng thì lại thấy nuối tiếc…

Bác cho em hỏi Target lần này BFC và vùng nào ah?

1 Likes

Cứ để TT quyết định thôi bác. Tớ thấy em nó về vùng hợp lý nên nhập Vùng 27.x cứ để đó rồi tính tiếp bác à
Tớ có thói xấu là cứ khi a,e chê ỏng chê eo giá đỏ là nhặt. Như hôm nay em nó TÍM là tớ đứng nhìn vỗ tay … không biết có bác @nguagia12 còn theo dõi BFC không ra cho thêm ý kiến nhỉ ?

1 Likes

Cổ tốt là cổ cho lợi nhuận…. BFC quý 01/2024 Công ty mỗi ngày lãi 1 tỷ đồng……Trong đầu tháng 5/2024 chỉ sau 3 ngày giao dịch (Ngày 02; 3 và 6/5/2024) …đã cho nhà đầu tư lợi nhuận gần 20% ….quả là chọn cổ và thời điểm để mua là mấu chốt của mấu chốt thành công:

Với BFC đoạn này là cảm thấy yên tâm công tác ….

1 Likes

BFC vẫn đẹp trai nhất dòng bác nhỉ ?

1 Likes

Zai đẹp nó vẫn cứ là khác bọt :grin:

1 Likes

Cổ phiếu BFC bứt phá chỉ sau gần 1 tuần giao dịch cũng đã tích cóp kiếm được 4 cái bánh của con Toyota Land Cruiser Prado 2024 …. Như đã nói ở Píc này ngày 29/4/2024 tại (Trang số 13)

=>Sẽ canh, ngắm nghía Lix để làm thêm cái động cơ xe không biết có được không ?

1 Likes

Bfc vẫn là Zai đẹp nhất họ nhà Phân tăng không ngừng nghỉ từ sau dịp nghỉ lễ….quả là sự lựa chọn đúng đắn nhịp vừa rồi

1 Likes

Bác @nguagia12 giờ thấy bảng điện tử thể hiện BFC cứ lầm lũi đi lên từ giá 27.2 khi tớ nói anh em quan sát canh nhặt thì giờ đã tin chưa bạn ?

Tạm thời nhặt BFC đã được 4 cái bánh và cái vô lăng con Toyota Parado 2024…… Để xem tuần tới canh nhặt cổ LIX có kiếm thêm được cái Động cơ xe không ?

Nghe giống bác Hiệu quá :slight_smile:

Báo, đài …. @nguagia12 và CL …. cứ nạt nộ …. với mình thì vẫn tưng tửng …. vì cổ Phân nói chung và BFC nói riêng nếu có giảm sàn 3 phiên liên tục …. Tớ vẫn có lãi sợ gì….

Đúng là sau dịp Lễ 30/4 ăn đủ ngập mồm… cả bụng PHÂN …. nhịp tới quan sát ngoài Lix ra không biết nên ngắm nghía thêm cổ nào ?