Bí ẩn kinh hoàng ! Đại cao thủ đã nhân hàng nghìn lần tk như thế nào? Sẽ hàng chục nghìn lần đơn giản

Ngu nó cũng vừa vừa phải phải thôi.Có đc call margin đéo đâu mà sợ cháy?

Ai giải thích được vì sao #L14 nó tăng không thấy đỉnh, giải thích được #Tesla 11 năm có ba nhà máy KD mình lỗ vẫn tăng hơn 32.000%, #Spofylity, #Netlix có mình cái trang web không có nhà xưởng gì vẫn tăng cả hàng 100.000%, #Bit-coin không cầm nắm được và không tạo ra lợi nhuận gì vẫn tăng hơn 400.000.000%. Hiểu được sẽ giàu sang phú quý, hiểu được sẽ nhanh chóng thành HUYỀN THOẠI .

KKK

3 Likes

Người ta kỳ vọng, còn những gì hiện hữu rõ ràng rồi thì giá nó cũng phán ảnh lên rồi, thường không hấp dẫn

1 Likes

Giữ CEO đến cùng theo thầy

1 Likes

Cảm ơn anh A7 bơm oxy. Em còn nguyên hàng.

1 Likes

Kkk

18 Likes

Tin tưởng tài năng, tầm nhìn Thầy A7. Em mua DIG hơi muộn vùng 70 nhưng vẫn chưa rụng cổ nào. Chúc Thầy luôn mạnh khỏe, sớm lên tỷ đô.

1 Likes

A7 trả lời về tin đồn giả, thầy không bán DIG mà còn căn nhịp chỉnh để mua thêm.

14 Likes

Cảm ơn chia sẻ của anh…nhờ chia sẻ này tự tin cầm CEO thôi ạ…Chờ rẻ múc tiếp cho máu…

1 Likes
2 Likes

video này thầy mới live à bác??

Dig về 40, CEO về 50

1 Likes

còn m về bệnh viện tâm thần

3 Likes

Kêu dòng họ ba đời mầy vô kéo xuống.

Cứ cho đội chim lợn gào thét đi, rồi sẽ thấy tận cùng của đau đớn khi kẹp Bank =))

1 Likes

Không về BV tâm thần đâu bác. Nhưng nó sẽ múc giá 3củ/cổ.

2 Likes

Chỉ có dân số ngày càng tăng lên, đất đâu có nở ra được, đầu tư cổ đất là ăn ngon ngủ kỹ anh nhỉ :smiley:

1 Likes

Lên 2,5 tr/ cổ giống SJS ngày xưa tk đó sẽ bán Nhà bán xe alll in kkk

1 Likes

Thế á? Làm hộ cái đi. Hay chỉ được cái phét lác là giỏi. Bù lu bù loa gây khẩu nghiệp thôi thằng hèn ạ…

Đúng lắm thằng khố rách áo ôm, ko từ mọi thủ đianj hèn hạ nhằm hạ bệ A7 để cươp hàng
Bọn nó rồi sẽ phải trả giá rất đắt