Bí ẩn kinh hoàng trong đầu tư rất ít ng biết, biết là giàu

Bí quyết nhân hàng trăm lần là ôm chặt cổ DN mà giá trị cứ nhân x lần kể cả Dn không cần hoạt động gì. các chiên da còn lâu mới hiểu được

2 Likes

Ôm Dig, Ceo, L14 rất nhiều cảm xúc, học được rất nhiều đặc biệt là tính kiên trì, nhẫn nại.:grinning::grinning::grinning:

1 Likes

Múc húc xúc

Em chỉ có vay Bank, đời e mà có 1 triệu tiết kiệm gửi Bank chắc em khao trà đá cả Tổ dân phố!
Chưa nói đến việc KH đột nhiên mất cả mấy chục tỷ không ai chịu trách nhiệm, mà dân cứ đổ vào ầm ầm gửi (Trừ các bậc cao niên lấy lương hưu…). Chán kinh dị!

7 Likes

A đang lỗ lực để chứng minh a là người tử tế nhất ttckvn. Nhưng a tử tế quá sẽ là người thiệt nhất đấy ạ. Mà a thiệt thì a ko sao nhưng khi a thiệt thì a là người hại người khác đến đường chết mà a vẫn ko vi phạm pháp luật. A có tuổi có uy tín có tiền a đừng để cái chính a nói là lòng tham và sự tử tế sẽ hại a đấy. A có thể chứng minh a ko có tham = việc không úp bô lên đầu nhỏ lẻ và đệ tử nhưng e đọc e lại thấy a là người không tham mà quá tham. Lời nói từ đáy lòng nếu có gì sai a e đệ và học trò của a cứ chửi = văn và học thức để tất cả mọi người biết . Trân trọng chúc a sức khỏe.

1 Likes

A7 cho em hỏi THG ổn ko ạ.

Dig Ceo .Múc, húc , xúc cho đỡ sợ. Giá này rẻ như cho

Bóc tem A7

Dig cuối năm lên 200k( đã đc chủ tịch đem đầu ra thế chấp)

Ceo cuối năm lên 120-150k( chủ tịch cũng cam kết lãi 300 tỏi năm nay, tuy phát hành 1:1 hơi nặng nhưng ai theo DN thì sẽ có lợi)

Scr cuối năm lên 25-30(Giữ nguyên Kế hoạch Doanh thu, LN lại còn bỏ luôn phát hành thêm vì nhà anh éo thiếu tiền làm dự án)

L18 cuối năm lên 120-150k vì anh bán BCH sẽ cháy khét lẹt luôn với giá từ 25-35tr/m2. Sổ đỏ lâu dài view sông thì quá bèo. Mua L18 với giá 1 con chuột nhưng đc cái ruột của 1 con voi. Là ver2 của L14 " BOM HẠT NHÂN". KKKKKK

3 Likes

thương người quân tử …

A7 nhắc đến bank tèo China
E lại nhớ đến cuộc khủng hoảng
Kt Mỹ năm 1987. BDS có mệnh hệ

Cái kéo theo Bank tèo sạch. Dân
Chúng alo so đi rút tiền. NHƯNG
K ĐC :sweat_smile: . Tiền gửi còn mỗi cái NỊT
Con vua quyền lực LỚN là vậy

4 Likes

Các con giời cầm tiền sợ đủ thứ cả tháng nay sợ Mỹ suy thoái ko dám vào giờ thì vẫn còn sợ, sợ đến chết, bọn tiềm năng đó sẽ ủn lên A7 ơi

7 Likes

Cổ Bđs NRC KHG tiềm năng x2 , x3 tài khoản

2 Likes

Bác nhầm nha, chủ tịch nói 100

Mình nghĩ đánh giá con người là 01 quá trình, cái khác không dám ý kiến nhưng nếu trên diễn đàn, mạng XH phải công nhận A7 đưa 01 tư duy thật sự khác biệt so với các Broker và suy nghĩ cho nhà đầu tư.
M chưa và có lẽ không bao giờ có duyên gặp Anh A7 @Sieucophieu12345. Vì ngành mình kinh doanh và sống chính là ngành khác (dù đang rất vất vả trong thời cuộc này). Thiết nghĩ không phải Bác mà nhiều người cũng có đồng suy nghĩ… nhưng vấn đề là câu mực thì không cần mồi, câu cá khác cần mồi ngon. Chỉ có 5% may mắn thành công, để được trong nhóm 5% này nói trắng ra có thể giết chết 95% còn lại, mình thấy điều đó rất bình thường… Bởi vì đã là Kinh tế thị trường, nhất là Thị trường Chứng khoán đã vào phải xác định. SỐNG CHẾT DO MÌNH!

Cá nhân đến giờ này mình vẫn vậy, dù âm gần 45% nhưng thực sự nhờ có A7 giúp mình ra quyết định rất nhanh khi tham gia đầu tư trực tiếp các mảng khác của các Cty khác. Giống như Y khoa Hoàn Mỹ, họ kg mua Bệnh viện dù tốt, đông nhưng không thể xây thêm hoặc mở rộng thêm… hay 01 nhà máy Sản xuất full công suất nhưng muốn phát triển lại phải lặp lại bài toán đầu tư như đã đầu tư, nói trắng ra là copy và paste chỗ khác (Xê dịch quy mô).

Chúc cả Bạn và các Nhân tố ảnh hưởng lớn từ A7 sẽ thành công. Ít nhất không có lỗ!

14 Likes

200 nhưng thời đó đang uptrend. ko ai nghĩ là himlam nó bán + thị trường down chung thành ra kịch bản nó xoay chuyển. DIG cuối năm về đỉnh 102 sau chia là khỏe lắm rồi

1 Likes

17 Likes

Bds đã quay trở lại đường đua rồi. Nay là tín hiệu đầu tiên.
Nay bds gánh Bank, chứng, thép, phân, thủy sản…đấy

3 Likes

Cháu có 1 niềm tin Chú Tuấn sẽ thành tỷ phú ĐÔ LA :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Hay quá Thầy ơi! cổ Thầy chọn nhiều cảm xúc thật.

1 Likes