Bí ẩn kinh hoàng trong đầu tư rất ít ng biết, biết là giàu

Mãi theo thầy

Sau sóng BĐS này chắc nhiều ông phát điên lên vì cãi Thầy, chắc cũng có nhiều ông phát điên vì tiền nhiều quá. :))

Pô cái mô loz, tầm này ko cứ cổ đất cứ cổ nào giảm 50 70% từ đỉnh, FA tốt là phang nhiệt để 2 3 năm bét x2. Còn cổ đất đi theo vĩ mô bơm tiền nên nó càng khỏe. T xem đủ loại hô hào trên mạng rồi đéo có ai như A7 cả, đâm cmn thử theo Thái Phạm xem, chỉ hô f0 mua sách TA thì có mà nát người, đi làm đi ăn hơi đéo đâu ngồi soi chart TA, xong kêu đâm GAS vs BSR vì báo cáo tốt, đcm tầm này bctc tốt thì ăn đc 30 50% là căng chân tiền, giá cổ thì đỉnh, có ngủ ngon đc l, nó kéo cho 1 phiên sàn thì dép đéo kịp cầm mà chạy. Cầm cổ đất đang giá tốt ngủ ngon đéo thích lại còn đi sủa bậy.

3 Likes

Mày có dám thề nếu mày mà ôm hoặc mua L14 DIG CEO ra đường xe cán chết con mẹ mày ko.
Suốt ngày ÉC ÉC ÉC . Làm người ko muốn . Muốn làm chim lợn.

2 Likes

Chuẩn biệt đội chim lợn đã vào cổ đất . DIG DXG
Tiền để mất giá lại cho vào miếng đất cắm dùi cả thôi

thằng lỳ ăn tất.

2 Likes

Trận này ai theo A7 đến cùng là nên người! Và cũng hình thành một tư duy đầu tư đúng nghĩa. Cảm ơn A7!

6 Likes

Trận này em tin tưởng thầy A7 đến cùng

16 Likes

Bán 9x thì mua m ẹ nó ở 80 rồi lại cắt ở 75 rồi b à. Tuổi đ gì bán 9x đợi đc về tận 3x mua???

Toàn loại mõm!

5 Likes

Tôi đây 45 tuổi rồi mới chọn được minh chủ là A7. Vào đúng đỉnh mà vẫn theo a7 đến cùng và hàng tháng có tiền lương lại xúc thêm tích sản. Qua bao đau thương chưa roi cổ nào. Chúc thày a7 và ae đầu tư chân chính đi đến con đường giàu sang phú quí và có sự tử tế ở Đời.

13 Likes

DIG múc mạnh, em chơi full margin DIG luôn vì giá quá rẻ thầy a

Ceo ngon nhất

Cứ đi theo ng giỏi,ng đã có thành công kiểm chứng. E tin A7.:slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:

Dòng tiền xã hội đã cân bằng, mọi doanh nghiệp đã quen dần và xử lý được với room tín dụng. Những dòng tiền nhàn rỗi đang chầu chực. Anh em sẽ thấy từ nay đến tết tiền vào thị trg sẽ tăng dần và về mốc 25.000 tỷ/ phiên. Giờ thị trg khôn rồi. Các anh em đánh ngắn phân, dầu, dệt may, thủy sản 5-3 bữa ăn, còn lại thua sẽ nhìn nhận lại. Ôm dài cổ tài sản thôi

mình ôm theo a7 hiện tại cũng đang lỗ nhiều.
mà mình học được nhiều lắm bạn ơi.
a7 chỉ cho mọi người phương hướng trong đầu tư ( nắm được cái cốt lõi là quan trọng nhất)
còn việc mua bán là tuỳ người. mua được thấp bán cao tối đa hoá được lợi nhuận. còn k đủ nhanh nhạy thì cứ ôm.
nếu k học được từ a7 thì giờ này chắc mình cũng như đi đêm mà k có đèn. k xác định được phương hướng trên ttck.
mình thì nghĩ việc xác định được phương hướng là quan trọng nhất còn đi như thế nào thì tuỳ mỗi người.

3 Likes

Anh Em đã gọi thầy thì nhớ mãi mãi là thầy. Đừng gọi thằng khi cổ sàn như vụ sàn 10 phiên. Cổ A7 là dài hạn chỉ có lỳ đoàn mới theo nỗi. Anh Em nào tâm lý không vững thì mai chốt đi @Sieucophieu12345

4 Likes

Anh em yên tâm nắm giữ dài hạn, ăn bằng lần hết, nhưng tạm thời cứ sau 1 con sóng hồi cổ của thầy lại chia đôi lần nữa, Dig 12x về 6x 100 48 62 31, CEO 100 46 76 30 45 21. Còn siêu Xích Thố của thầy đang chia 4. Giữ cái tiếng tử tế mà thầy bị HimLam úp pô cũng chịu

ACE đã xem đoạn A7 nói rõ với các học trò chưa? Trên thị trường chứng khoán, chỉ có lý trí, tự mình quyết định, không có bố+con, anh-em, thầy-trò, bạn bè… gì cả, sau khi được chỉ dạy thì tự mình quyết định và chịu trách nhiệm, ko được đổ thừa cho thầy hay bất kì ai khi gặp thất bại nhé

1 Likes

CPI Mỹ giảm rồi!!! Kakakaak

4 Likes

Nếu sau này vì yêu cầu của công ty cần phải bán bớt cổ phiếu đi để giải quyết công việc thì ae cũng phải vui vẻ, không được nói này kia nhé