Bí ẩn kinh hoàng trong đầu tư rất ít ng biết, biết là giàu

Tôi giống bạn. Dù âm nặng vẫn ôm giữ và cố gắng mua thêm để hạ giá vốn. Trận này quyết chiến đến cùng kể cả hết “cái lai quần”. Vững tin vào tầm nhìn của A7. Chỉ có đủ niềm tin mới đến được ngày chiến thắng. Trân trọng!

1 Likes

Một câu chuyện có thật : mua DIG 52 bán 38 vì tâm lý yếu :sweat_smile::sweat_smile:. Cơ cấu mã khác thì tới giờ cũng về bờ. Vẫn theo dõi DIG vì nó “hot” , và cũng mong cuối năm nó lên lại trên 100k cho nhiều anh chị em về bờ :handshake:. “Thành bại tại bản thân, thắng không cảm ơn, thua không đổ lỗi” :dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

2 Likes

Chuẩn gửi bank là hạ sách

ông Nguyễn Toàn Thắng – Giám đốc Sở Tài nguyên và Môi trường (TN&MT) cho biết, UBND Thành phố đang xây dựng phương án để tổ chức đấu giá lại 4 lô đất bị bỏ cọc ở Khu đô thị mới Thủ Thiêm.

Các phiên đấu giá đất vùng ven Hà Nội thời gian gần đây liên tục xuất hiện những mức giá kỷ lục. Thậm chí, có mảnh đất còn cao gấp hơn 5 lần so với giá khởi điểm, trong khi đó, giá đất trong khu vực đang được giao dịch chỉ bằng một nửa.

Bất động sản khu Đông TP.HCM tiếp tục dẫn dắt thị trường | Vietstock
Nhanh mà đua lệnh không có nó phi mịa 500k

1 Likes

DIG CEO HDC

Ông im lặng giùm cho cổ nó lên. Mỗi lần ông xuất hiện tôi trông cho nó sàn để lộ bộ mặt ông ra

CPI và CK Mỹ

CPI tháng 7 của Mỹ giảm nhiệt. Người đầu tư kỳ vọng vào " đỉnh lạm phát là đáy của đầu tư tài chính".

2 Likes

Cám ơn A7 đã khai sáng , chúc A7 thật nhiều sức khỏe ạ.

Mai lại chổng đít đua lệnh

3 Likes

tâm đắc nhất câu: “Vì họ là số đông, lười biếng, ăn sẵn , ko dám đầu tư, lười sáng tạo…”

Bán chán thì lại đua. thị trường này bung lụa rồi. ae để ý tháng 9 10 hàng năm đều có sóng bđs cực to, cực mạnh

1 Likes

đội mua đig giá 33 -36 trước chia cười vào mặt bọn khôn vặt bác nhỉ

3 Likes

Anh em mình cầm dài hạn thì cũng chả quan tâm gì cho mệt

em đợt 3x múc toàn magrrin .có lẽ phải nhả bớt magrrin .

Chưa đâu bác

Chào anh A7 :slight_smile:

a7 đang muốn nói gì thế ạ