Bí ẩn kinh hoàng trong đầu tư rất ít ng biết, biết là giàu

Mày sủa ngu ít thôi. Đó là cách giữ uy tín bản thân.
Diễn đàn là ảo nhưng lũ ngu như chúng mày cứ cố tỏ ra nguy hiểm, nick thì ảo, sủa thì bậy… cả đời đéo tạo đc uy tín, sủa đéo ai tin rồi đời lụn bại. Ngu đến mức đéo biết mình ngu là mày đấy.
Mày thấy uy tín bố khủng ko ?? 3 đời nhà mày đéo có

71 Likes

mục đích của bọn brocker vs cty chứng khoán là mua nhiều bán nhiều, nó ăn phí phi lợi nhuận. và nó tư vấn khi ăn đc vài % bạc lẽ nó lại loan tin tiêu cực…mưu hèn kế bẩn bọn này áp dụng hét. cứ theo bọn này thì cũng chỉ mạt và vỗ béo cho bọn nó.

aa5eb71113726cc66980d1bc7ac2a330oc-cho-anh-che-hai-hoc-sinh-bi-thay-danh

2 Likes

ối zồi ôi, đúng là thiên thời… sóng thần bds …

Hôm nay Công Công có livestream thì ngày mai DIG vẫn phi

1 Likes

Vía nó đã đc trấn yểm r k ảnh hưởng gì nữa đâu

2 Likes

Có lá bùa này ỉm rồi bác

chữ in đậm

chữ in đậm

2 Likes

kiếm mấy đồng tiền lẻ mà nhục như c ấy, cứ la liếm suốt ngày theo A7 hãi thật

1 Likes

Tiền lớn đổ bộ,cá mập,cá kình đã húp từ tuần trc đến tuần này r.ngồi yên cấm cãi kkkk

3 Likes

thực ra húp từ giá 3x lúc chưa chia rồi bạn ơi

1 Likes

Múc xúc húp nhé thầy ơi

Dắt từ 70 về,sóng sánh sợ kẹc kkkkk

4 Likes

Cứ để nó bò bò cho bọn cl ngỡ ngàng :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Chắc đang nói đến Tuyên VPS à bác :))

@dolinh22 cháu còn là SV, nên trang bị kiến thức mà học làm người trc khi làm CL …

125 đây …nhưng vẫn chung thuỷ và đi theo THẤT ĐẠI HIỆP … sàn biết bao nhiêu lần nhưng chưa học được cách .Nhổ liếm như 1 số thằng lúc cổ lên là 1 điều thầy 2 điều A7 vĩ đại …sàn cho 3 phiên lại cắn thầy như cẩu hoang :grin::grin: …giá vốn bh 50 rồi

2 Likes

lúc HDC giá 4x … DIG 3x thì sợ đéo mua , giờ này DIG 4X HDC 49 sau chia thì các con giời lại tự trách mình biết thế …ước gì quay lại .chứng khoán thật vui.

2 Likes

T full mình Ceo :rofl::rofl::rofl:.chăn dắt 1 e hoa hậu.

2 Likes

chúng ta cùng tiến

1 Likes

3 Likes