Bi ơi đừng sợ

ngân hàng giảm về 4% cho vay vào làm gì,cứ đợi ăn hàng sx kinh doanh,có hưởng lợi từ đầu tư công

1 Likes

:heart:

Hnay e bán hết mã ck rồi lại mua ít msb. Tại thấy hôm trước vừa bán 31. mà hôm nay nó dưới 27, rẻ thế không lẽ lại chê. Kệ vậy, để đến cuối năm cũng được.
Lúc e còn mua cả vnd 38.3, đợi T3 về xem có chết chìm không. Hehe

cứ đợi tt ngon,bác Khoai phím hàng nào thì ăn,đợi t3 hàng về cứ làm 2-5 phiên ce thì ấm

1 Likes

Ai làm tài chính thì họ sẽ biết bank quý 3 vãn ổn. Tuy nhiên tiền to chưa đánh thì bán or k mua. Chơi mã khác

1 Likes

E chờ đây. Nhớ tag e nhé

1 Likes

Anh ơi, em đến chơi nhưng không có anh ở nhà, em nc với mấy anh khách của anh. Giờ em về nấu cám nuôi lợn đây ạ. Em chào anh! :grinning:

1 Likes

lúc nào có thì tự nổi lên ,cứ rung đùi chờ đợi thôi.Em cũng tất toán hết,chờ để vào hàng em mới

thấy bác quảng bá quá trời, cũng mong chờ siêu phẩm của bác đến ngày ra mắt.

2 Likes

thì đi theo từ 2014 rồi,chứ có phải bg mới biết đâu

1 Likes

em chờ tin vui từ bác… :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

làm 1 vài vụ đi thì biết đấy mà.Nhớ hồi cưa đánh CMI,HNM,KMR,…ko nhớ nổi nữa.Đánh vui và sướng phết.Cứ alo bà con lên tàu,đợi hàng về ,lái đánh mới phê

1 Likes

Mong rằng tương lai theo bác và bác Khoai sẽ giúp đời em đi lên, chứ mấy bữa nay đi xuống quá chóng mặt… :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

cái hay mà từ xưa đến nay chơi đều ko dính 1 quả sập nặng của tt.Cứ buồn cười hồi xưa bên F. 319,cái vụ giàn khoan đấy,vác súng nước ra bắn nhau.cụ Khoai pm trêu,thằng nào hâm hâm lên vác CHUỐI HỘT ra bắn súng nước thì lại dễ bắn đạn thật thì toi.Y rằng đợt đấy tt sập như động đất.Sau vụ giàn khoan thì chơi VHG với đội cụ haophuusd

1 Likes

ITQ, bác Khoai dặn nhặt giá đỏ

1 Likes

tnx bác. Để em túc tắc nhặt. Tương lai tươi sáng đàng chờ đón chúng ta. :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

cứ gom từ từ,đã điwen ngay đâu mà cướp

1 Likes

ở 1 phương trời khác VLG lại tím rồi bác ơi, TDG cũng chuẩn bị trở lại. Ôi gần như chưa có cuộc chia ly

1 Likes

thế mới biết hàng mrkhoai phím là hàng ngon

1 Likes

Chuối hôm nay có chín không bác @luotcungcamap ơi. nhấp nhổm quá