Bị Úp Bô TNI

Xác định xấu nhất về 6, vol dư bán 10 triệu đó là ảo đó, lái đưa hàng ra chặn không cho bán

Có thể lái đang gom hàng đánh trận còn không thì 2022 sẽ lên. Coi như bỏ tiết kiệm và chính chiến con khác.

1 Likes

được đó

quan sát lịch sử giao dịch thì vol cao từ giá 11,12,13. lên tầm đó thì ít ai đeo bám nếu nhà đầu tư kỳ cựu. Nếu Fo Thì mua đuổi số lượng cp không bao nhiêu.

Thực ra lái họ kê lệnh khủng để ép giá họ lại gom vào, nhiều con sàn vài phiên nó lại tím lại.

Ngày 25,26,29 lái phân phối 26 triệu cổ = 1/2 tổng khối lượng lưu hành, nó ngu gì mà kèo lên lại, cho bay màu luôn, chờ mà xem nó cho về 6

Mong bác nói là đúng. Tư tưởng em là gửi tiết kiệm rồi đó

suy nghĩ vì sao bạn mua để tìm ra lý do mà giữ… còn nếu mua theo hô hào lùa gà thì sớm muộn cũng cháy tài khoản.

1 Likes

Mình mua vì bị hô hào. Con này để bằng năm có ổn không? Chỉ sợ doanh nghiệp phá sản - mã chết

1 Likes

Có chắc là sẽ lên không bác?

Bạn thoát được thì nên thoát ra đi, chấp nhận thua lỗ và đầu tư lại, tình hình kinh doanh Q4 không gỡ gạc lại bức tranh chung cho TNI, trông đợi sẽ có người vào vớt giá lên là việc bạn không kiểm soát được và không ai trong diễn đàn này biết đâu.

1 Likes

Em bình tĩnh , chờ hết mai, giờ đang lỗ bán lỗ tiếp em canh nhịp hồi thoát hàng từ từ. A nghĩ sẽ có nhịp oánh lên tiếp . Good luck

Ko nên , sẽ có 1 ,2 nhịp hồi lại rồi mình thoát ra từ từ . Con này doanh nghiệp ko chết đâu mà e lo. Mai mốt rút kinh nghiệm ko bỏ hết trứng vào 1 rỗ, ko nghe ai cả, lập trường riêng . Good luck

2 Likes

Mua nhiều ko bạn? Dư sàn như thế kia chắc phải về 5,6 may ra mới bán dc

1 Likes

Vâng em cảm ơn mọi người ạ! Chúc mọi người ngủ ngon! Em cũng tập quen dần cảm giác. Chứ mấy ngày đầu e khó ngù vô cùng.

Dạ em cảm ơn anh.

Cũng vài nghìn cp a!

Dạ vâng a. Em cảm ơn anh.

Cứ CEO mà múc , đi bậy chi cho chúng nó úp bô

Mình đã từng bị úp bô, sau đó phải cut loss. Theo mình n sẽ về giá đúng với trước khi n đánh lên, b thoát từ từ thôi, ví dụ lãi con khác bn tiền thì sang cut loss con này số tiền tương đương. Yên tâm là sẽ ra đc hàng nhé, ra giá nào thôi