Bị Úp Bô TNI

Chào anh chị trong F247, mình là F0 mới vào thị trường CK.
Vì thiếu kiến thức nên bị room TC hô hào để rồi bị nhốt không thoát hàng được.
Giờ thì không có gì để nói về sai lầm của mình nhưng mình mong nhận được ý kiến từ anh chị chuyên gia và từng trải về việc mua cổ lái: " về mã TNI còn hi vọng cắt lỗ nào không? Hay để đó đầu tư dài hạn? Nếu dài hạn thì có triển vọng không ạ? Hay mã này sẽ chết?"
Xin cảm ơn anh chị F247.

Yên tâm là về còn 2k nhé :relieved:

1 Likes

Đợi sư phụ đi qua niệm chú bay lá bùa ở trên bô thì mới thoát được. Ăn bằng Nần nó khổ thế đấy.

Bán đc bán đi. Muốn dài hạn đợi nó về 3, 4 thì mua lại tầm 1 năm sau mới biết có ăn hay ko

Dư sàn 10tr, cửa nào bán được.

Sẽ có lúc bán đc. Ai bảo bán ngay hôm nay mà kêu. Động não đi

Bạn ấy bảo nghe theo phím gì đó mà. Phím thì toàn bảo ăn bằng lần thì mới dụ được F0.

1 Likes

Khổ. Biết là thế. Nhưng đến lúc bán được thì bạn ấy còn bao nhiêu. Phiên sàn thứ 4 rồi, mai cũng khó thoát.

Mình đu đỉnh bạn ạ

1 Likes

TNI thua kiện Posco VT hơn trăm tỷ không chịu thanh toán, cô dong tháo chạy… rủi RO cao khi lái xả hàng

Vậy là khả năng chôn vốn tính bằng năm đúng không ạ?

1 Likes

Tầm này thôi nằm im, xác định bay màu thôi. Thế cho nó nhẹ người coi như là bài học. T nghĩ vê 6 chắc bán được, nhưng về tới đó rồi thì chắc cũng ko cần phải bán nữa

2 Likes

Buồn quá nhệ, thôi xoá App. Hẹn 2 năm sau gặp lại :))

1 Likes

Những vết sẹo thì làm gì ai muốn nhìn thấy. Những cổ phiếu dang hình cột điện, tòa tháp, cây thông sẽ mang lại những ấn tượng xấu đến các nhà đầu tư về sau cũng phải đến cả năm .nên tìm cách thoát ra tìm những cp khác uptrend để gỡ lại từ từ . Trong những cú rơi như này thường sẽ có điểm dừng kéo 1 ,2 cây

1 Likes

Khi bạn vào 1 cổ phiếu nào bạn chưa hiểu rõ, hãy vào xem lịch sử giao dịch của nó trong vài năm, có thể bạn sẽ thấy có những mã chuyên đánh lên sau đó ngoẻo dần, vài lần lặp đi lặp lại. TNI này là 1 dạng đấy!

1 Likes

mùa noel đó

1 Likes

Mình sẽ rút kinh nghiệm xương máu này… chỉ mong được thoát

Không sao đâu bạn, rồi nó xuống sẽ lên thôi. Cứ xem bỏ ngân hàng nhận lãi sau 1 năm. Suy nghĩ thoáng để làm một món quà thôi ^^ Rút kinh nghiệm nhiều hơn thôi ^^

1 Likes

Tầm này sàn về 3 hoặc 4 , nhìn cục sàn vậy ai dám mua

Lỡ đu rồi thì thôi coi như một bài học cho nhẹ người chứ ko có cơ hội mà cắt lỗ đâu