Big Game Novaland - Người khổng lồ cựa mình

Em cố gắng lắng nghe và bắt nhịp theo Trùm. Còn không có khả năng nhìn nọ nhìn kia nên sẽ theo sát Trùm.

Hy vọng cuối năm x3 tài khoản

Lúc 14h cụ nào táng lệnh 500k CP vậy?

hình ảnh
Hô thì phải có tiền kéo chứ hô mõm như trùm mất giá quá

Chuyện bình thường, nó vào phase tăng giá nó đánh 2-3 cây test quá dễ hiểu. Tạo lập cũng 50-50 thôi, kéo thử nếu dân fomo thì họ kéo luôn mà kéo dân không fomo thì họ đạp về MA50

Ví dụ hôm nay Tạo lập kéo NVL mà chiều nhỏ lẻ không fomo theo mà mang hàng ra cắt/chốt thì họ sẽ đánh kéo dài thêm 2-3 phiên nữa về MA50. Sau đó đánh thủng rút chân rồi đánh lên

1 Likes

Mấy đệ của mợ trùm, ngáo ộp, quái vật, yêu quái đâu hết rồi nhỉ?
Để sư phụ 1 mình thế này :grinning:

Xin thông báo tin mừng cho cổ đông NVL, hôm qua chỉ báo ngược canhsattruong đã trịnh trọng thông báo sẽ tái xuất giang hồ. Với thành tích dìm hàng đạp cho DIG nhân đôi, CEO và NVL nhân 3 chỉ trong 4 tháng, giờ đây sự chú ý của chỉ báo ngược đã chuyển sang bộ đôi NVL và LDG để hoàn thành nốt sự nghiệp dở dang từ năm ngoái.

Có sự hỗ trợ của chỉ báo ngược, việc NVL tăng gấp đôi trong vòng 4 tháng là cực kì sáng sủa

1 Likes

Khi nào mà ce liên tục mua ko dc . Chắc lúc đấy phê lắm nhỉ :)) bà ngồi bà rung đùi . Bà ngồi bà rung chân :))₫₫

NVL múc và hold lại chết ko nhả, thời tới rồi, gan hùm hay gan chuột nhắt thì cũng phải đớp cho bằng được ko thì ăn khứt, nói tục như các cụ thì là ăn máu nồ n

Nô nó cứ ở giá này đấy, làm gì nhao? Anh đ.éo thích nó tăng nó giảm đấy :laughing:

Thì anh cứ ôm, kệ mị nhà anh haha

tình hình game trả lãi cùng chủ tịch thế nào rồi anh em.

Cụ đang có nước đi rất vaii lonn ai cũng nghĩ cụ phải đánh cp lên gấp để thu tiền . Cụ đeos cho lên . Lúc xong xuôi hết rồi thì các cháu khác biết :)) quá thâm :))) .

Nhìn vốn hoá giờ gấp đôi DIG thôi thấy rẻ thật mà mua vào ôm hơi lâu

Nova đoạn này nó bị liệt rồi. Miễn nhiễm tin tức xấu tốt, kiểu bị liệt hàng :laughing:

1 Likes

Lái dc nhỏ lẻ là tầm ông 7 . Lái dc tổ chức như a . Theo a dù có bị thương cũng chấp nhận :)) xứng đáng đến quý 3 mà cp vẫn giá 13 hoặc dưới 13 . T kê đầu cho chym lợn chặt :))

Giữ chặt cuối năm lên 100k thì ối giời ôi

1 Likes

Con này mua xong vứt đấy, giờ nó nặng mông, bố thánh lái nào cùng chả lái được, hàng tuồn ra nhiều mông lại siêu nặng :laughing:

T chỉ cần 80 thôi b ạ . Tq giá của t là 20 . 80 là tôi chào minh chủ r :))