Big Game Novaland - Người khổng lồ cựa mình

có tin về giảm đốc tài chính nghỉ có sao không các bác nhỉ

NVL lên 100 cuối năm chỉ là vào rừng mơ bắt con tưởng bở. Thế nhưng chỉ báo ngược canhsattruong đã bánh bao 26 vào tháng 8 rồi. Còn về giá cuối năm thì em ứ nói đâu

Với mã khác việc thay kế toán trưởng có thể có ý nghĩa nào đó. Còn với a Nhơn cầm lái thì ai ngồi ghế KTT chả được, ko có việc gì đâu

1 Likes

Có cái L ở đó mà mơ

Có thằng ngâu nào ném tiền vào đánh lên cho con Hoèn nó thoát chứ. Như tí là ăn xả vỡ đầu

Năm nay mà mơ 80 với chả 100. Cái mốc 24~28 ngon năm nay công thử xem có qua ko mà đòi 80 100. Nó xấu nó mới về giá 10, nó xấu nó mới ốm yếu thế này, mà đòi 1 năm từ 10 lên 80 lại, cờ bạc vừa vừa thôi.

1 Likes

T bảo năm nay khi nào :)) ảo à .

Nếu tăng từ bây giờ phải ít nhất 8 tháng tăng . Ông bị ngáo mẹ nó r

Nó mới chơi đá xong, chấp làm gì. Trước con Trang có gai cũng ngáo, nay chắc nó tỉnh rồi.

con trang đó nó lùa gà chứ tỉnh mịa gì, mồm hô lên 100 chứ lên 18 20 nó tán sạch xong lăn ra chê đó mà :smiley:

1 Likes

MA50 mấy nay gánh còng lưng, không biết có gãy không bác?

Gom thôi. NVL có độ trễ nửa năm so với thị trg tức bây giờ giá NVL đang là giá của CP tháng 11 năm ngoái

2 Likes

Gom dần khi giá đỏ chứ ko mua đuổi

1 Likes

Như này là như nào ô kaka

1 Likes

Ôi, đẹt lại lừa tềnh nhau ah :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

Em thấy đăng ký 18tr cơ mà bác, xả ít thế, chắc giá mục tiêu chưa đạt nên chưa bán. Cuối tháng 4 bán giá loanh quanh vùng 14. Hay chiêu bài gom? Bác kinh nghiệm cho em xin cái nhận xét.

Nvl có biến gì vậy @TrumCuoi.TA

Xong phim…bds vượt đỉnh ngắn hạn hết còn NVL thủng hỗ trợ ngắn hạn…xong phim rồi haz

phiên wash out đấy

1 Likes

50 -50 hên xui, múc giá này nếu có biến thì đi viện, mà nếu washout thì lại ngon. Bác nào hiểu DN hoặc không hiểu nhưng máu đánh cược thì chơi.