BII siêu cổ phiếu

Em nhờ các cụ @dnloc83, @sym123, @mod, @taczan_hn, @minhphuong, @Hoahongtim, @onlyu9, @nhadautu1970, @nhadautu2020 các bác nổi tiếng trên diễn đàn cảnh báo cho anh em biết bộ mặt của Ban lãnh đạo LuiS rice để anh mơi newby ko bị lừa!!! Cuộc sống này luôn trân trọng những người tốt!!! Cảm ơn các bcas nhiều

2 Likes

He eh bác yên tâm, bác co vẻ bức xúc với con này nhỉ

3 Likes

Bức xúc là vì thái độ, cách hành xử của BLĐ đối với cổ đông cụ @dnloc83 à!!

1 Likes

Hôm nay VN thua 3-2 nhưng đc cái đoạn cuối, mất 2 quả đầu với duyên quá

1 Likes

=)) Thôi bác, kê nó đi mệt đau đầu, bác thích sáng mai em tặng cả fourm 1 mã tăng trưởng mạn giải tỏa nhé
Em có hưa với mọi người là Vn vào vong 3 là em tặng mà
Em ngoài yêu nước ra thì chả còn gì nữa cả
Độ kèo max dễ cho anh e luôn

9 Likes

BII là cty có định hướng kinh doanh chuẩn, có nền tảng, và có tài sản thật sự. BLĐ vào ra cũng là chuyện thường tình. Chưa có đại gia cập bến thì chân nó dài vẫn dài mà các bác.

1 Likes

Minh ko nói nó ko có tài sản. hay tnao cả
Mình nói cách chơi của bld với cổ đông ý bạn
Nói thê nào nhỉ
Kiểu không ưa được ý, khó chịu, không đàng hoàng.
Còn em co bảo nó làm gì sai đâu ?

2 Likes

Vâng. Cái cách chơi của BLĐ thì cũng một phần do hở sườn trong quy định quản lý thông tin. Mà vậy, cũng mừng cho em BII khỏi bị lãng phí tuổi xuân với mấy thằng sở khanh, sớm gặp đại gia đích thực.

1 Likes

Bác lai định xoay lại vấn đề a ?
Bất ổn từ bld ròi
Khi nào ổn định thi tính tiếp bác nhé

2 Likes

Cám ơn cảnh báo của cụ nha hi hi
Vậy xác suất cao là tui bị lừa rồi hihi

2 Likes

Đây bạn, trang 6 nha.

2 Likes

Nó cũng giống hàng của a Quyết thôi mà mấy bác cứ làm to chuyện lên

1 Likes

Bác so một doanh nghiệp TH với AG vậy thì tui thua ạ

1 Likes

Tôi đang nói về độ lái của LD cty nó giống nhau chứ chẳng liên quan đến vùng miền

1 Likes

Vậy hả bác, cám ơn thông tin của bác nha. Chúc vui

2 Likes

đây là nhìn người đoán việc thành hay bại chứ nhìn cổ đâu
tôi muốn nói bác hơi tự tin thái quá rồi, Tôi có đề cập gì đến cổ đâu mà dữ với kiện với ngụy biện. cái lỗi này ngày xưa mới chơi tôi đã biết trước mà vẫn dính, liver more còn dính đến 3 lần tán gia, Chúc bác may mắn thôi

2 Likes

Cám ơn cụ nhiều ạ. Chúc vui

1 Likes

Cụ này cứ giẫy đay đảy như đỉa phải vôi ấy nhỉ. Chắc cụ bán tháo lỗ rồi. E thì nghĩ là đ/c Nhân bán vội vàng thế chắc có lý do gì đó đằng sau và sang tay 6tr cổ lại phải chia ra làm 4 lệnh thì khả năng chia cho 4 người đc đề xuất vào TV HĐQT. E nghĩ nếu là úp bô thì lúc gía 10.x 9.x 8.x sao ko up mà phải chờ về tận 7.x đ/c ấy mới bán thành ra mất cả mớ tiền. Nếu là e thì chả dại gì bán giá thấp đấy mà kéo lên cao rồi bán vì đằng nào chả bị mang tiếng upbo

1 Likes

Không sao đâu cụ, họ có ý tốt mà. Họ lo lắng thương yêu mình mới nói vậy chớ. Có những cái không thể đánh giá chính xác được mà phải cần thời gian cụ ạ. Hôm nay tui múc them 800 BII ha ha

1 Likes

Chúc mừng cụ có niềm tin vẫn mua vào thêm. E thì ko phải thầy tướng số nhưng e nhìn Đ/c Nhân mặt mũi cũng gọi là có chút thiện cảm chứ ko đến mức lọc lừa đâu. Còn cụ phía trên nhảy dựng như gà phải nước sôi thì cũng là có lòng tôt lo cho túi tiền của ae quá nên thế.

2 Likes