BII siêu cổ phiếu

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính tham khảo, độ rủi ro rất cao, không khuyến nghị mua bán mã này. Cám ơn

Tình cờ đọc bên nhà bác @SIM123 có thông tin về BII, mình tìm hiều khi vô trang chủ của họ thì thấy đây là một công ty có tầm nhìn trên 20 năm và họ đã chuẩn bị nhân sự cho công ty nầy từ 15 năm trước. Mình dân kỹ thuật không có đủ thông tin chỉ là phán đoán và cảm nhận. Để đây dành cho các bác thảo luận. Cứ mỗi tháng mình sẽ mua 3600 cổ phiếu của công ty này cho đến khi cổ phiếu của họ có mệnh giá 50k thì dừng.

3 Likes

chơi chứng chết khi nào? cảm xúc lu mờ lý trí là lúc đi toi một đời

2 Likes

Hi hi hi hi mình đã nói là để đây và chờ thời gian trả lời mà bạn. Thông tin phải tự mình tìm hiểu, dành thời gian và phán đoán ra quyết định. Có những cái khi mà có đủ thông tin thì cơ hội qua đi mất rồi

1 Likes

thời gian sẽ khẳng định câu nói của mình
còn bác nghĩ là mình chỉ nói về thông tin, quyết định hay suy luận của bác thì bác thiếu sót rồi (mình không nói đúng sai hay phân tích của bạn như nào). Người từng trải có cái nhìn sâu sắc hơn vậy nhiều

2 Likes

Cám ơn bác nhiều

2 Likes

Công ty này làm về BDS, nông nghiêp, BDS KCN, năng lượng sạch. Những lĩnh vực cực kỳ có tiềm năng dài hạn. Phần mà mình thích nhất là về nông nghiệp. Có một bạn trong ban lãnh đạo học ở Israel. Cái này không phải ngẫu nhiên xảy ra. Chờ xem và chúc BII thành công.

4 Likes

Cụ ơi, thảo luận dựa trên dữ liệu ạ. Cụ ngụy biện nói từng trải sâu sắc thì làm ơn tui hem có nhu cần tranh luận nha.

2 Likes

Bác có thể cho e thông tin đ/c nào trong blđ học Israel vậy? e cũng đang có hàng ẻm này

1 Likes

Moas nó lừa có hệ thống đấy bác @adiinvest ơi, bác gỡ top này xuống đi ko a em nhỏ le lại lao vào đấy. BLĐ BII toàn bắt tay lừa anh em thôi bác à, nó dựng cái tầm nhìn lỡm đấy

3 Likes

Bớ bà con đừng bao giờ mua BII lừa, Nhân giờ gọi là bất nhân

1 Likes

Moas @mod ơi BII nó phải đứng đầu trong danh sách cổ lừa

1 Likes

Em lỡ mồm nhờ bác @mod gỡ mấy cái bài như này để … cảm ơn mod

1 Likes

Bác @adiinvest giờ Bất Nhân ko trong Ban lãnh đạo nhưng việc Ban lãnh đạo đồng loã lừa anh em đã thấy tầm vóc của Luis rice. Em cũng bị cái tầm nhìn của nó lừa, em ko giỏi phân tích nên ko tranh luận chỉ nói cho mọi người biết mà tránh nó ra bằng sự ngu dốt của bản thân và sự lầm tưởng về tương lai của BII

1 Likes

Anh em chớ có dại dột mà vào BII

1 Likes

Ban lãnh đạo Luis rice không phải người tốt, a em trước sau cũng. Bị nó thịt thôi

1 Likes

Bác @adiinvest ơi bác vào nhà bác @sym123 đọc kỹ đoạn Bất Nhân lừa a em như thế nào bác nhé!!! Em coi thường Ban lãnh đạo LuIs Rice, một công ty đàng hoàng ko bao giờ cho phép thành viên của mình tạo một vết nhơ như thế, nó công chơi trò ra khỏi Ban lãnh đạo rồi bán cổ phiếu, bán xong Thoòng báo anh em là anh đã rút lui hạ cánh an toàn các chú ở lại nhé

1 Likes

Em phải viết nhiều để a em mới vào đọc biết còn tránh cụ chủ @adiinvest Thoòng cảm nhé

1 Likes

Tung một xơ ri chưởng này mà a em nào còn dại dột vào thì dáng chịu

1 Likes

Vẫn chưa yên tâm nên sang bắn vài tin nữa cho a em nhỏ lẻ biết mà tránh, đang định lập cái top về BII để cảnh báo anh em thì có cụ @adiinvest giúp

1 Likes

Xin lỗi cụ @adiinvest nếu làm phiền cụ, mong cụ Thoòng cảm, cảm ơn cụ đã mở tọp để e thổ lộ tâm tình với BII

1 Likes