Đầu tư và lướt sóng _ Hỗ trợ newbies

Khả năng hnay tím là do đ/c Nhuận mua bác nhi. Và chỗ 1.5tr cũ kia liệu có phải lệnh thoả thuận htrc của đ/c Nhân chuyển cho 4 người giới thiệu vào TV HĐQT ko bác ?

2 Likes

Tui đã nghĩ như vậy bác à, nay mới trúng 1, còn 3tr thoả thuận vào tay ai chưa công bố, nhiều khả năng 4tr mr. Dũng đã bán xong. Dựa theo eps 1.57, p/e 4.27, bv 9.68 tui thấy Bii cũng là hàng dc của nó phải ko bác @syn123

1 Likes

Hy vọng BII có sóng hồi cho các bạn kẹp hàng có niềm vui, BII nó làm loạn khả năng phán đoán của mình rồi

4 Likes

ABS cũng khó đoán, hàng nảy cũng hên xui, nếu có khả năng tạo 2 đáy đi lên thì ngon

2 Likes

HPG uptrend dài hạn, ngắn hạn khó chỉnh sâu cũng khó tăng mạnh, mua con này kiên trì nắm giữ sẽ có ăn, mình nghĩ canh nhúng xuống dưới 53 mua là đẹp

4 Likes

Cụ Sim cho em ghé quảng cáo chút ạ. Cám ơn cụ nhiều

3 Likes

Chúc bạn may mắn!

3 Likes

Thêm trận này nữa là vào vòng 3 :heart_eyes:

2 Likes

Cám ơn cụ chủ nha. Chúc bác nhiều sức khỏe và niềm vui ạ

1 Likes

Tình hình là CP10 không được quả pen, nên sóng penny có thể chờ khoảng 10 phiên nữa :smile:

4 Likes

:laughing: :laughing: :laughing:
VN đi tiếp là vui rồi. Dù sao thầy Park cũng tính rất cao tay.
VN thua vẫn đi tiếp mà thầy vẫn giữ được thành tích HLV bất bại.
:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes

MHC giảm mạnh quá @sym123 ơi 8 phiên giảm rồi

2 Likes

Giảm mạnh thì canh mua chứ sao
MHC canh mua quanh giá 13, nó mà nhúng xuống 12.x thì mua tất tay với nó, con này giảm về nền đáy là tất tay được, cứ làm vài vòng giàu lúc nào không hay :smile:

4 Likes

Có chạm 11.7 ko bác, tui vào 14.5, giờ chờ kl cạn chắc mới dám vào tiếp

1 Likes

MHC cùng lắm nhúng xuống dưới 12, nhưng khả năng này cũng khó xảy ra
FA TA đều ổn, chơi tất tay với nó vùng 12.x quá ok

4 Likes

Cảm ơn bác

MHC 12.x tất tay là all in luôn hả @sym123, có chắc ăn không?
Sym có all in nó không?

1 Likes

Mình không có kế hoạch all in nó, nhưng hỏi all in được không thì mình tin là được
MHC ít nhất trong vài tháng tới trend dài hạn khó mà gãy được, cứ chạm nền là xúc :smile:

2 Likes

MHC rơi khá nhanh, xa khỏi ma20, trước mắt là sẽ có phiên hồi về gần ma20, trend dài hạn thì mình nghĩ game chưa end đc :smiley:

1 Likes

MHC cũng dễ chơi, lái tốt bụng lắm, thường phát quá giá rẻ trong phiên
Mua con này cũng tập được tính kiên nhẫn, cứ đặt gạch giá thấp và chờ lái phát quà
Lái nắm nhiều hàng nên thỉnh thoảng share bớt hàng sale off cho nhỏ lẻ :smile:

7 Likes