BMI: Ai đang bảo kê?

BMI chẳng thiệt hại gì với pha chỉnh của thị trường, ai đang bảo kê cho BMI? Nghe đâu Quý 3 thoái vốn, nằm đầu tiên trong danh mục của SCIC, là thương vụ rất lớn của SCIC năm nay, đã mở đường bằng việc nâng Room ngoại lên 100%. Kèo thơm.
Mục tiêu 7x. Kỳ vọng nằm ở việc sang tay cho cổ đông ngoại. Thoái toàn bộ 50.7%, BMI sẽ tư nhân hóa toàn bộ.
Chỉ giới thiệu BMI sang bên F này, ae tự tìm hiểu thêm và quyết định mua-bán.

3 Likes

con này em dô đợt trược mà nó break ảo hi vọng kì này break đàng hoàng. Đi ngang 36-38 cũng 26 phiên hơn rồi.

Còn cụ nào cầm hàng không. Đoạn này e nó chưa chạy đc do tt chung xấu. Nghe đồn kế hoạch thoái vốn vs giá 7x cơ

Bảo minh dạo này hot thế nhỉ

Đứng đầu trong danh mục thoái của SCIC. Nhìn động thái công bố thông tin liên tục từ Chính phủ và Bộ tài chính mở đường + nới room ngoại… thì khả năng sẽ có tờ giấy triệu tập đại hội bất thường rất sớm để chốt.

mình đang cầm giá vốn cỡ 37

Gia von thap nhi? Vùng 37-40 dc coi là nền giá, bro cầm dc giá ở nền thấp nhất đấy. chúc mừng.

đợt vào thử 38, rồi về 36 gôm thui

Gom trong nền giá khá an toàn.

BMI đang có nhiều lênh tay to đấy. Chẳng lẽ các anh SCIC?

Chưa đâu, đợi vượt 41-42 mới rõ, Tây đang ra hàng nhiều.

1 Likes

Nổ vol, game to mà ít người quan tâm nhỉ.

Đủ thuyết phục ko bro?

1 Likes

Chưa cứng kaka, chốt lãi nhiều quá, đợi mai test đỉnh xem sao, mai nếu hợp lý có thể giá tăng. Dòng BH ít người chơi quá. TOàn thích BĐS, Chứng, Bank. BMI thi tin thoái vốn đợt 29 lận, kì này này nền tốt hi vọng đánh như VPG là lượm.

Chot bot di cho no nhe tau nhi.

1 Likes

Vùng này gom thêm BMI được rồi. Retest lại giá 40 thôi, ko có lực bán ra.

BMI đẹp rồi đó có bảo kê giá 42 nay cây to về như vậy chuẩn rồi.

Mình cũng vừa nhặt thêm.

1 Likes

Giá này chiều e nhặt mới dc ko ạ

Nhat dc luon gia nay. Phien nay co it hang Sale-off vi T3 hang ve. Ai ban thi cung sale roi. Co ban la luong ban ra cung it, va cau mua ben duoi rat lon.