BNA-----Cơ hội xx2 tài khoản mùa trung thu

Thực ra nhìn doanh nghiệp cùng ngành như KDC, Hải Hà hay Hữu nghị P/E đều 10-20 lần cả. Cá biệt có Bibica p/e 8 nhưng lại là hàng ko thanh khoản

2 Likes

Thời gian sẽ trả lời, nhưng nên cẩn trọng đừng kì vọng quá nhiều…
Con này giờ này cũng ko phải đầu tư giá trị gì đâu,

1 Likes

Xét về Kỹ thuật Hay FA thì điều ủng hộ xe thế tăng về 3X nhỉ

1 Likes

Bác Nghiên cứu con này lâu chưa
TT đoạn này khó đánh quá, mã mạnh thì toàn tăng 70-100% cả rồi
Giờ là lúc Tìm hàng ngách độc lạ và Có yếu tố Hỗ trợ

1 Likes

Em làm vài vòng con này từ năm ngoái r nhưng cũng ngã đau quả Ngô Nam, nchung là cũng ăn đc 1 chút chứ không lồi mồm. Nhưng cơ bản đối với e những con này để dài hạn vẫn ổn, tính e thích lướt lát nên mới vậy

2 Likes

Em chưa hiểu là không đầu tư giá trị đc chỗ nào. Một con cổ mới lên sàn vài năm, tăng trưởng về doanh thu lợi nhuận đều, tăng trưởng về thị giá qua từng năm, cổ tức chia đều. Ngoài dính cú giảm kép từ cả hiệu ứng thị trường lẫn Ngô Nam thì tăng trưởng vẫn ổn. Hay nó không đầu tư được chỉ là do nó là penny ?

2 Likes

DOANH thu tăng điều đặn, Lãnh đạo cầm nhiều, Thị phần mở rộng, Vốn hóa còn bé tẹo, Nên tiềm năng tăng trưởng BNA còn nhiều lắm, Dòng tiền vào mạnh là lên như KDC và BBC ngay.

1 Likes
1 Likes

HAG DBC có sóng lợn thì BNA có sóng TRUNG THU, cái này gọi là sóng thông tin, Việc của NĐT là mua trước đón đầu xu thế trước, chờ qua tháng 9 thông tin sôi động thì giá nó đã tăng một đoạn dài và ko dám mua nữa

2 Likes

Vậy là sóng Trung Thu à Bác chủ

1 Likes

Đúng bác sóng thông tin

1 Likes

BNA hôm nay có phiên tét cung vol thấp đẹp, Mai dễ Vượt 23 nếu TT thuận lợi

2 Likes

Hàng tốt thì cầm lâu dài thôi bác, Qua tháng 9 Chạy mới mạnh

1 Likes

Chiều có cảm giác sắp kéo thốc ấy các bác nhỉ

3 Likes

Tích lũy cạn vol rồi bác, gặp đỉnh trước tích lũy ntn thì lúc vượt đỉnh sẽ phi tít mù khó mua, bác canh nhặt đi, qua lễ BNA nó chạy nước rút đón TRUNG THU lúc đó cả TT sẽ nhìn nó chạy

2 Likes

BNA giá này quá rẻ để mua đầu tư

2 Likes

Hàng ngoài sắp hết rồi, tạo lập cầm hết hàng thì kéo lên bao nhiêu cũng đc bác

1 Likes

BNA Hôm nay dòng tiền vào và tiệm cận mốc 23K, kỳ vọng mai phá cản vùng 23K để bay mạnh

1 Likes

Có bác nào cbi đi họp đại hội ko ạ

2 Likes

BNA qua chỉnh tét M20 đẹp nay lên lại, kỳ vọng sau lễ chạy về 30 đón trung thu