BSR: "Bốc hơi" 80% vốn hóa kể từ IPO 2018 - Và cú "hồi mã thương"!

Sáng bán chiều mua lại tưởng có giá thơm ai ngờ e nó 1 mình 1 dg :joy::joy:

2 Likes

:))) Cú bỏ lỡ của năm chăng :rofl:

6 Likes

Cover hàng lại rồi bác chỉ tội ăn line k biết đu chuyến này đưa e về đâu thôi

2 Likes

bài ra giá 12, giờ hơn 16

1 Likes

Bsr này tháng 4 đc 20k không.

1 Likes

Cú hồi mã thương này ra rì quá. 2x chắc trong tay rồi :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Từ nay làm gì còn giá 17.5 cho bác mua

2 Likes

nói cái có luôn, chộp lấy cơ hội đi bác :))

1 Likes

Phiên hôm qua thị trường Mỹ tiếp tục phân hóa, giá dầu thô bật tăng trở lại sau khi tích lũy, nên hôm nay sẽ là ngày của dầu khí chăng?

1 Likes

Ơ lại lên nữa này, thời tới cản k nổi :)))

1 Likes

có khả năng tạo 2 đáy rồi bật lên nữa k bác?

1 Likes

Lâu k vào xem, em ấy rít lên một phát 10%
image

2 Likes

Dầu khí dậy sóng, chủ thớt mua từ giá 12 ăn lồi mồm rồi

Tuy chỉ có vốn điều lệ 1.000 tỉ đồng nhưng hiện nay DNW là công ty cấp nước có sản lượng đứng thứ 3 toàn quốc (sau Sawaco và Hawacom) với sản lượng xấp xỉ 450.000 m3/ngày đêm (và đang triển khai dự án Nhơn Trạch 2 để tăng thêm 100.000m3/ngày)

Sản lượng của DNW cao hơn 11% so với Biwase là công ty có công suất đứng thứ 4 toàn quốc. Cổ đông nhà nước nắm 64% vốn của DNW là Tổng công ty Sonadezi, hai cổ đông chiến lược là CTCP Nước Môi trường Bình Dương (Biwase) nắm 17,7% và CTCP nước Thủ Dầu Một nắm 12% (hai cổ đông này có chung chủ tịch HĐQT là ông Nguyễn Văn Thiền).

2 Likes

Cứ mua để đó bác ạ, trend dầu khí còn dài

càng nhiều người quan tâm thì lại càng cóp cơ hội đi lên

Em mới thấy có 1 phiên điều chỉnh nhẹ hôm qua, mà volume lại kém dần. Giờ vào thì còn lực tăng không ạ.

Chủ thớt có update gì không

Hòa update nhé: 2 quý tăng trưởng vs tồn kho giá re + giá bán đợt này cao =>> mua được

1 Likes

theo e thấy nhóm dầu khí cứ PVD mà múc ạ,luôn luôn là leader hihi

1 Likes