BSR_Tạo cú bứt phá Kinh doanh bất ngờ-series dầu khí -tập 5

công nhận tâm lý từ vụ hợp đồng trading tốt nhỉ

2 Likes

Đầu tư theo sóng mà bác. Có khả năng bsr vượt 30k trong tháng 2 k bác

2 Likes

có thể.

3 Likes

Như đã nói, để ý và cốt lõi then chốt là Giá dầu phải tăng thì tâm lý mới giữ được. Còn đk đó mà k còn thỏa mãn thì để ý tới việc bán cp.
Còn cơ bản Dn thì chỉ có BSR có cơ bản ổn nhất đoạn này, còn lại mấy cp chung ngành chỉ là tăng theo.
PVS vs PVD giá dầu 8x-9x$ nhưng KQKD lại nằm ở ngưỡng 6x $. mấy DN kia thì k có gì cả, chỉ là tăng theo tâm lý

2 Likes

Giá dầu tạo sóng bsr. Các nhà đầu tư nhanh nhạy

2 Likes

Nhập dầu thô giá cao về đây nhé, hết hàng tồn kho giá rẻ, ae nhớ giữ thành quả ko còn cái nịt

2 Likes

Giá dầu lên 125usd thùng mới gọi cao. Bac pao thay cao thì next ae khác thấy giá dầu conf cao nữa thì mua thôi

2 Likes

sóng BSR mạnh nhất trong sóng dầu khí

2 Likes

Phiên nay tím k cac bác

2 Likes

BSR lead nhóm này nhỉ. Chọn đúng ông có Lợi nhuận chơi thôi

3 Likes

Oil nữa

2 Likes

chơi gì chơi, nhớ coi mấy cái vấn đề giá có bị over quá k nhé, k lại cục súc ôm đầu

2 Likes

bác lập topic để gủi đi, gửi vào đây spam chi v

2 Likes

Tất cả cổ đông dầu khí vào đây mà xem, các bác dự con này liệu sóng ra sao? Đọc bài báo thì thấy nó có nhiều tài sản ngon quá:

2 Likes

Dạo này đang suy nghĩ BSR có đạt được như DPM hồi 3x không nhỉ.

2 Likes

Bản chất BSR có 1 cái hay là lượng thanh khoản ngoài so với lưu hành. Nên cung bán ra ít vì có 1 nhóm cổ đông theo mình biết, không bán vì họ thích dùng bsr làm kênh tích trữ tài sản. Nhóm này khá lớn, khiến cp cô đặc so với lượng thực tế đang lưu hành

2 Likes

cổ đông BSR sẽ thích vụ này lắm

3 Likes

Ảnh này funny quá Hòa ơi :))

3 Likes

Giờ đổ xăng cứ nhớ tới mấy tiết Hóa thực hành nhỉ =)))

2 Likes

Cùng soi kết quả 2 tháng đầu năm của họ dầu khí:
https://cafef.vn/ket-qua-kinh-doanh-trai-chieu-ho-dau-khi-dpm-gap-11-lan-nam-truoc-dam-ca-mau-pvi-pv-oil-tang-bang-lan-pvd-pow-lo-20220310131545925.chn

2 Likes