BSR_Tạo cú bứt phá Kinh doanh bất ngờ-series dầu khí -tập 5

cái này sai bác :slight_smile: mình đã có nói cái này sai ở đâu đó r mà thấy mn vẫn share =))))))))

2 Likes

số thực tế to hơn cái này nhiều

2 Likes

bạn có ttin cụ thể chứ? cái này của PVN mà

2 Likes

:))))) haha số ước tính. Và ước thì :)))). Mình biết nguồn share đầu tiên là ai mà, nên k phải tự nhiên nói số naỳ chưa đúng

2 Likes

Đợt phân bón, mình ước đúng k sai tí nào nên số này mình nói sai

2 Likes

Cái này họ ước thui, chưa ra số cụ thể. Số thực tế to hơn. Nhưng số này cũng xịn lắm rùi

2 Likes

Riêng số hiện tại dpm, chắc xấp xỉ từ 2k5-2k8 tỷ ln cho quý này

3 Likes

mình có biết bên SSI khá thân với PVN, nên đội ptich SSI phân tích khá sát kqkd của PVN.

2 Likes

:)))) em có quan tâm tới ssi đâu. Em làm ở đó thui chứ thật ra em view nhiều khi trái với ssi mà =)))

2 Likes

Nguồn đa phần em biết nhiều thông qua thôn tin xịn hơn, nên em khá tự tin số liệu

2 Likes

Bsr hay đấy, em nghĩ xịn, core đột biến chắc tầm 2 quý tính từ quý này, số phình to

2 Likes

Em k hợp mảng này lắm nên mua phốt pho vàng bên dgc đắp mặt nạ thoai

2 Likes

Giờ em vào mới dgc đc ko bác???

2 Likes

dạ em chịu :smiley: giá này thì em nghĩ vẫn rẻ so với tăng trưởng, nhưng điểm mua bấp bênh hơn vùng em 150-158 nhiều.

2 Likes

1k8 tỷ đã khủng lắm rồi, tận 2k8 tỷ thì Eps 4 quý gần nhất lên đến 15k rồi. Giá bao nhiêu cho em ?

2 Likes

BSR sóng này mạnh nhất Dầu khí. Tại sao? vì nó tích lũy chặt chẽ và sóng trước ko tăng đồng pha, Khi giảm lại triết khấu tương ứng

3 Likes

Base này BSR > 45 có không nhỉ

2 Likes

Mô hình cái muôi múc phở của HUT với BSR khá giống nhau. Theo Em quan sát thì lái đang đánh bo cung. Khả năng cán muôi sẽ hình thành trong tháng 4.

2 Likes

đẹp thế em. thế này cởi trần suốt tháng r

3 Likes

ảo thật đấy =))

3 Likes