Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

các bác kệ nó thôi t thấy ae cãi nhau vs nó từ trưa đến giờ loãng topic quá tính vào hóng nhận định thầy A7 mà toàn thấy chửi nhau

2 Likes

Nó mua dc 1k DIG, 100 cp L14
Tay to đi khuyên nhỏ lẻ F0
Kk

1 Likes

nó có tiền mua mảnh đất thứ 2 để đầu tư đâu… mà biết đc mỗi năm đất cát mỗi tăng éo có giảm

1 Likes

Mấy ông ko thích thì xê ra để ae nđt đọc Thầy A7 chia sẻ. Mấy ông rảnh vc về bám váy vợ đi. Tự lập topic đi nhảy vào đây cắn càn j ko biết. Đọc rối cả thêm

Tay NDT 2007 ko biết gì đâu. Hắn hỏi xoáy bơm tiền mà đất tăng à? Thế là đủ biết trình đi chăn vịt

2 Likes

MẤY BÁC TĨNH TÁO LÊN, DÒNG TIỀN MẠNH NHƯ NÀY, CHÍNH PHỦ BƠM TIỀN NHƯ NÀY THÌ THỊ TRƯỜNG SẬP BẰNG MẮT. LO MÀ MÚC CỔ ĐẤT TRÚ ẨN ĐI.

Gắt quá thầy ơi :sweat_smile:

GEX có mạnh ko thầy ơi

tự dưng có thằng dở vào lải nhải… anh em kệ mẹ nó đi, nói loãng pic… kệ cmn.

1 Likes
1 Likes

Sáng thứ 2 nhắm vô được CEO không các bác? Em còn chưa có CEO hic

Nbb đc Ko thầy

17 Likes

Múc cướp cổ đất khẩn cấp

Cái kết không ôm cổ đất . L14, dig, ceo . Chỉ còn cái nịt

tui cũng đang cầm mã này, thấy chạy chậm nhưng ổn định,cty rõ ràng, cổ tức đều đặn,tt có giảm nhưng vẫn xanh.lại chuan bị mở bán biệt thự ở phú quốc nữa, có thể đợi chỉnh để vô…tùy bạn ^^

1 Likes

Những đứa nào ko ôm dcj cổ đất tốt bây giờ mà đi ôm bank, thép hay cp tăng trưởng giai đoạn vừa qua thì sau 1-2 chu kỳ bơm tiền tới không những cái nịt éo còn mà sẽ bị vợ con, bạn bè, khách hàng nó chửi rủa thậm tệ cả phần đời còn lại. Đ.M lúc đó cắn lưỡi xuống địa thổ cũng đéo hết nhục đâu. Thuận theo Thiên Triều thì sống - chống Thiên Triều thì chết!

1 Likes

A7 chỉ chọn DIG với CEO , L14 cứ thế mà múc.

1 Likes

Ai thuê mày vào đây chim lợn thế :)))))

Phím một mã đi nào