Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Chào Thầy ạ, thầy giúp em nhận định con LDG ạ, có ôm đc không ạ? Cảm ơn Thầy và chúc Thầy sức khoẻ :slight_smile:

anh 7 ơi, HDC cầm tiếp hả anh?

chú ơi như con TDH lãnh đạo của họ bị bắt thì cp của cty có về 0 không chú. cháu F0 nên chưa rõ vụ này ạ

Đất thì giờ khan hiếm, các doanh nghiệp đã xin hết để dự trữ và đi vào quy trình để hoàn thiện dự án đưa ra sản phẩm cung ứng cho thị trường !! Để sửa đất đai và đưa vào quy phạm rất mất thời gian vẫn còn chồng chéo nhiều luật khác nữa đến lúc đưa ra thì ván đã đóng thuyền rồi :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

HD6 được ko a ?

1 Likes

Thầy ơi: LDG chơi được ko ạ? Em cảm ơn Thầy nhiều!

CKG thì sao hả thầy?

mai trần nha bạn

1 Likes

Em đang nợ kha khá muốn theo Anh ạ

1 Likes

Thầy A7 cho e hỏi vcr dc ko a

Đi đâu loanh quanh cho mệt. Cứ l14 mà múc thôi. L14 sẽ đi vào lịch sử thị trường chứng khoán Việt Nam đấy

A7 đánh giá như thế nào về SCR và KDH ạ?

Bất động sản Phú Quốc hút vốn hậu Covid, CKG hưởng lợi khi nắm nhiều dự án tiềm năng | Vietstock

Con này cạnh tranh với CEO ko thầy, đất PQ Kiên Giang cũng nhiều lắm ạ?

Ủa ông ấy chưa bị bắt hả bác?

A7 và đệ tử nhìn đất KDH đã chảy nước miếng. Mà do vn30 nên ko đủ lực đẩy như DIG và L14

Anh cho em hỏi con MCG được không ạ? Em cảm ơn ạ

Em đọc hết tất cả Cmt. Thầy A7 trl. Thật sự k dám hỏi thêm sợ phiền. Nhưng thầy cho con hỏi nếu 1 người muốn tầm sư học đạo. Thì người đó có từ chối không ạ?

Mày bảo thằng nào MÙ xem giúp tao đất của KDH và DIG với. Ngu lại còn ko có Não thì nghỉ mẹ chứng đi. Đầu tư mà đọc còn đéo biết, nhìn còn ko dcj thì bốc cứt mà ăn à

3 Likes

mã DRH có thể cgb

Thằng ngáo đá đất rừng mà đi so đất tp. Dig toàn đất tỉnh. Giống như đi so đất củ chi đi so q1.