Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Em gặp lãnh đạo SGR rồi A7 ạ. Khả năng quá kém. Ý chí mù mờ. Cùng 2020 em gặp cả HDC DIG SGR. Nhưng HDC DIG lãnh đạo nhân hoà phi tít tận cung trăng. Còn SGR chuối vãi

3 Likes

Rảnh thì bạn cứ ngâm cứu đọc sách của Thầy và những comment phản biện của Thầy tại linh sau: https://drive.google.com/drive/mobile/folders/12UppbbXBynDNFP0UTMxvQ4zkUkF4otWq?usp=sharing Còn Siêu cổ phiếu thì có L14, DIG và CEO. Sang năm có thêm LFI. Thân!

1 Likes

Cam ơn a!

Ai chả biết l14 và dig ngon. Chỉ có ngáo đá mới đi so đất tỉnh với đất tp. 1m2 q2 200tr. 1m2 đồng nai 3tr. 8000ha dig đi so 1000 ha đất tp.:joy::joy::joy:

Đó là việc của các thế hệ sau này. Mày nên tạc tượng cho ông bà bố mẹ nội ngoại của mày trước đi !

So sánh là đã biết ngu. :joy:

Ăn nói vô duyên thế em. Xoá đi em, ai lại dùng từ “bia”

1 Likes

Mày bảo cả lò nhà mày múc KDH đi. Tao all in DIG rồi đấy. Tao éo thèm nc với thằng Ko có não, tránh loãng bài

1 Likes

Thầy ơi NBB mua giá hiện tại dc ko ạ. Thầy đánh giá về NBB thế nào ạ. E cảm ơn thầy ạ

Bán nhà mà múc. So sánh đã thấy ngu. Giờ Tk x2 x3 biết đâu ko đủ trình cũng cháy.

E chào A7. Con DIG vào thêm ổn chứ anh

1 Likes

Đệ tử sư phụ trình cao,vài anh pr lố,ngon cả năm chưa x2,x2 nữa ốm.ceo x3 cần 1 tháng,x3 nữa tiền ngập mặt. :laughing:

Ếch chết tại miệng. Đất trung tâm nó đắt thật đấy nhưng dư địa tăng giá không cao bằng đất vùng ven. 200 tr/m2 lên 300 tr/m2 mất rất nhiều thời gian nhưng đất vùng ven khi hạ tầng nó phát triển đến nó x5, x10. Tính tỷ lệ tăng trưởng thì đất trung tâm không bằng đất bên ngoài

7 Likes

chuẩn không cần phải chỉnh :smiling_face_with_three_hearts:

Lại 1 thằng ngáo đá. Có tìm hiểu nó mua giá bao nhiêu ko. Đền bù vài trăm nghìn 1m2 bán vài chục triệu vài trăm triệu cứ mở bán là hết sạch. Kdh chỉ vài ha đã lời mấy nghìn tỷ.

Mày chắc chắn đéo phải dân làm dự án bđs. Dn đền bù cho dân xong phải nộp địa tô 1 lần cho nhà nước rồi bán hưởng chênh lệch. Đất kdh chưa đền bù xong, đợi đền bù xong nộp tiền chuyển đổi mục đích sang đất ở có khối mấy trăm nghìn/m2. Mày nghĩ nhà nước cho không à. Tao làm dự án mười mấy năm rồi, đừng ngu

6 Likes

Người ae ko cần giải thích với thằng ngáo ngơ pr trá hình này làm gì cho mất time. Ai chân thành thiện chí muốn giao lưu học hỏi thì mình reply thôi

Thôi tôi nghĩ các bác không nên mất công tranh luận nữa. Ai chơi hệ đất SG thì chơi ai chơi hệ đất ven thì chơi, kiểu gì cũng có cái lý riêng. Thuộc khẩu vị mỗi người thôi.

Học và đi theo A7 mà vẫn Ngu. Hỏi A7 coi đền bù nam minh phương bao nhiêu. Giờ giá bán 20 30tr m2 nên L14 phi 100 lần. Thầy A7 dạy mà ko có gì vào đầu mấy thằng não ngắn

Tín hiệu khởi động rồi.

1 Likes