Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

L14 dì ceo như vậy rõ ràng còn hỏi qtrong có dám vào dám giư hay ko thôi

Ngon như vhm kìa cả năm ce được cây nào ko ở đó mà so sánh
A7 ko kéo đc ceo l14 dig là do cổ tốt dòng tiền thông minh nó chạy vào

1 Likes

có xyz ko thầy :smiley:

Bồ kết câu này của thầy quá! :smiley:

Ceo vào còn khó hơn dig, lúc m vào phải canh thị trường chỉnh mạnh mới có hàng đấy, may quá vẫn kịp lên tàu giá 18

Thông tin của em gái chất lượng , thanks

1 Likes

Theo A7 thì chỉ có xdinh Dig Ceo l14 thôi b nhé

Thầy ơi phán giúp em con GEX có nên mua sau chia ko ạ ?

Cho em xin nhận định con NRC với anh ơi

KHẮP THẾ GIỚI BĐS ĐANG NÓNG TỪNG NGÀY AE AH

CÒN BƠM TIỀN LÀ CÒN TĂNG

Đi đâu cũng đừng nói là học của A7 nhé. Xấu mặt A7 lắm. Tư duy không đúng theo những gì A7 dạy thì đừng nên nói chuyện linh tinh

Chào A lừa đảo

TTC Land (SCR) công bố BCTC hợp nhất quý 3/2021 với doanh thu thuần 375 tỷ đồng, tăng hơn 3 lần so với cùng kỳ, chủ yếu nhờ vào việc bàn giao và ghi nhận tiếp tục 100 căn hộ thuộc dự án Carillon 7. Khấu trừ giá vốn, Công ty thu về lợi nhuận gộp hơn 71 tỷ đồng, tăng cao gấp 2 lần so với cùng kỳ quý 3/2020. Luỹ kế 9 tháng đầu năm 2021, doanh thu thuần hợp nhất Công ty đạt 1.574 tỷ đồng, tăng 4,5 lần so với cùng kỳ, vượt gần 5% so với kế hoạch cả năm là 1.502 tỷ đồng. Khấu trừ chi phí, lợi nhuận trước thuế đạt gần 233 tỷ đồng, tăng gần 3 lần so với cùng kỳ và cũng vượt kế hoạch cả năm. Hiện tại, TTC Land đang phát triển 11 dự án với tổng quỹ đất 32 ha, bao gồm: Carillon 7, TTC Plaza Đức Trọng, Panomax, Charmington Iris, Charmington Tân Sơn Nhất, Charmington Dragonic, Charmington Tamashi, Charmington Golf & Life, Củ Chi, Carillon 6 và Jamona Cầu Tre. Công ty đã và đang đẩy mạnh việc M&Aphát triển quỹ đất thông qua việc tăng cường hợp tác với các đối đác bên ngoài với nhiều quỹ đất lớn, vị trí thuận lợi tập trung chủ yếu ở Long An (130 ha), Đồng Nai (160 ha) với đa dạng các loại hình phát triển: Khu phức hợp, Khu dân cư, Khu thương mại – dịch vụ đảm bảo hoàn thiện hệ sinh thái về dịch vụ bất động sản. Theo kế hoạch giai đoạn 2021-2023 SCR sẽ ghi nhận doanh thu và LN từ các dự án này, thực tế trong năm 2020 SCR cũng đã bắt đầu ghi nhận dần doanh thu từ các dự án Panomax, Jamona Heights và một số sản phẩm tại các dự án Carillon 5, Carillon 7, Jamona Golden Silk, …(theo báo cáo tại ĐHĐCĐ). Giai đoạn 2024-2025 SCR tiếp tục ghi nhận các dự án từ quận 5, Củ Chi cũng như các dự án mới sẽ M&A tại Phú Quốc, Đồng Nai. Ngày 08/11Tổng Công ty Bất động sản Công nghiệp Thành Thành Công - thành viên của Địa ốc Sài Gòn Thương Tín (TTC Land, SCR) thông báo – vừa đấu giá thành công 5 lô đất có tổng diện tích là 293.749 m2 do Ngân hàng Thương mại Cổ phần Sài Gòn Thương Tín (Sacombank) sở hữu tại Khu công nghiệp Sóng Thần giá trị gần 2.000 tỷ đồng, nâng quỹ đất kho xưởng

1 Likes

SCR được không a7?

ĐM. Thầy A7 toàn lừa ae tao vào rốn tiền quốc gia trú ẩn trên các siêu cổ L14, DIG, CEO - mới chân sóng thần mà tiền ngập mẹ nó đầu rồi. Mày nên nghe lời bố mẹ mày, các Rác chiên za ptkt, ichi mò ku về mà bán nhà múc Thép, múc Bank kkk

3 Likes

Thầy A7 ơi, giờ theo CEO và DIG được không thầy?

KDH cũng chơi đc. Thời bơm tiền sẽ tăng.
Nhưng ko khỏe như chú em nói đâu.
LFI bọn anh soi cũng nát rồi.

15 Likes

Biến nhanh

CEO, DIG và cá cổ bds tốt quỹ đất to, giá vốn đất rẻ… Giờ chỉ chân sóng thôi. Chu kì bơm tiền còn dài. Lúc này chính phủ đang lắp đặt máy bơm thôi mà

22 Likes

Thầy A7, cho em xin nhận định về NLG, quỹ đất khủng hơn 800ha, mà giá chưa tăng mạnh. Mua vào có được không ạ