Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Bác định giá vân đồn lãi 30k tỷ thì vh phải 10 lần vcr chứ

Mỗi con 1 thế mạnh. CEO đất ngon, nhiều nhưng dài hạn cần cơ cấu lại hệ thống lãnh đạo. CEO dùng toàn con cháu trong gia đình ngồi ở những vị trí trọng yếu, nhiều vị trí ko ổn.

1 Likes

KSB vào có được không anh?

Đc

6 Likes

Thầy cho em nhận xét về AGG với ạ

Thầy cho em xin nhận định CCL ạ

Chú cho cháu nhận định con TCH và TTB đc ko ạ?

các bạn bấm theo đuôi anh A7 nhé. Nhiều câu hỏi về nhiều mã lặp lại quá, AGG CCL TCH…anh A7 đã trả lời phía trên rồi đấy

đâu anh ơi

TCH hiện tại giá 24.05 và TTB giá 10.2 vào thời điểm này đc ko chú @sieucophieu12345

Cám ơn Anh. Em đang nắm con LCG. Anh cho em xin ý kiến nên cơ cấu nó hay tiếp tục nắm giữ vậy anh.

1 Likes

con này thầy bảo vứt, chỉ đi làm thuê ko có vẹo gì

1 Likes

ALL in DIG thôi :smiley:

1 Likes

sắp tới ủn em nào vậy bác??? em theo với

[Chỉ dành cho anh chị em lần đầu tiên mua CK nhé!]

Nhắc nhở mấy ae F0. Những mã A7 nhắc đến đều là siêu cổ (L14, DIG, CEO), múc giá nào về dài hạn cũng có ăn, đừng suốt ngày hỏi A7 giá này có vào được không!!!.

Tuy nhiên phải đầu tư DÀI HẠN, hết chu kỳ bơm tiền. Nhẩy vào vài hôm nếu có chỉnh giảm vài chục % (ví dụ vậy) phải chịu được, đừng có lúc đó đái cả ra quần, chửi bới…thì không bao giờ đầu tư được đâu :sunglasses: Những lúc đó nhan nhản bọn óc lợn vào chửi A7.

Nhưng như một LỜI NGUYỀN, những kẻ chửi A7 sau này đều bốc mả hết A7 nhỉ :rofl:

Mình viết vì mấy anh chị em lần đầu mua ck hỏi những câu abc quá, mất time của A7 trả lời :heart_eyes: Đợt này A7 phấn khởi mới trả lời anh chị em chi tiết thế này đấy :joy:

P/s: Các bác khác bỏ qua nhé :smile:

18 Likes

nhờ thầy cho em xin nhận đinh IJC ạ

Quá chuẩn luôn, cùng quan điểm

1 Likes

anh 7 đã check quỹ đất và dự án của HD6 chưa ạ?

Chưa em. Mấy công ty nhà nc hud anh chưa chú ý

8 Likes