Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Thế anh mới nói đùa là ae đệ a7 mỗi ông chỉ tri ân thầy 2k cổ L14 là phi 3tr

21 Likes

tặng cụ 10k L14 luôn Vì lãi CEO
bạch thủ GEX, DIG, CEO

4 Likes

A7 cho cháu hỏi về KBC ạ, chơi được không ạ, cháu thấy khu Tràng Cát khá oke

Mời bác A7 ngó qua C47, cùng là 7 sao lại chẳng giống nhau? Hàng tốt định giá dưới giá trị là phải hold phải không bác?

Tiếc là không gặp anh bảy sớm, mà gặp rồi anh bảy nói đếch có tin =))

3 Likes

kk

14 Likes

Chú nhận định giúp cháu con TCH và TTB giờ vào đc ko ạ?

TCH A7 loại từ vòng gửi xe nhé. Vì yếu tố lãnh đạo Cty. Tế nhị nói thế thôi!

1 Likes

Em chào thầy A7.
Đọc bài viết này em cảm nhận được sự Chân thành và Hào sảng của thầy. Em xin phép được viết đôi dòng tâm sự và gửi tới thầy lời tri ân từ tận đáy lòng.

Em mới biết đến thầy nhưng em cũng đã kịp lĩnh hội tư duy đầu tư vô cùng đỉnh cao mà lại rất đơn giản của thầy. Em đã từng thua lỗ triền miên khi đầu tư chứng khoán cách đây hơn 10 năm, nên khi có may mắn xem đc các video của thầy em thấm vô cùng và ngay lập tức em hành động ngay không băn khoăn gì.

Và kết quả đến với em quả thật như trong mơ… trước đây không bao giờ em dám mơ lãi từ chứng khoán tính bằng lần. Em mua được DIG giá 3x và L14 giá 1xx, giờ đã x2 tài khoản và em tin chắc tài khoản của em còn nhân nhiều lần nữa trong tương lai khi quyết tâm theo thầy đầu tư. Trước đây Em chỉ dám nghĩ đầu tư chứng khoán bài bản cùng lắm là có thể có lợi nhuận vài chục % một năm là thành công rồi… nên vốn ít như em không để ý đến chứng khoán và bỏ lỡ con sóng thần từ năm ngoái.

Nhưng không có gì là muộn cả. Em tin chắc em và các anh em học trò mới biết đến thầy gần đây sẽ thành công rực rỡ trong đầu tư chứng khoán.

Em biết ơn thầy A7 vô cùng và mong sớm đuọc gặp trực tiếp thầy để nói lời tri ân… chắc là sẽ được gặp thầy tại ĐHCĐ L14 ạ!

P/s: Mình có đôi lời chia sẻ với anh chị em đang đọc bài viết này. ACE gặp được thầy A7 là một phúc đức lớn của cuộc đời ACE. Hãy tận dụng TRIỆT ĐỂ cơ hội này nhé!!

31 Likes

Lão anh tôi trước khi gặp sư phụ còn tính đâm đầu ô tô,dài nhưng hay. :laughing:

4 Likes

thầy A7 cho hỏi HDC còn vào được không ạ

Vâng cám ơn bác nhé!!!

1 Likes

HDC ngon nhé. Trả lời hộ A7 :grin:

2 Likes

đợt này đánh khó chịu quá, em đu ở tận 108 :joy:

1 Likes

Thầy ơi em kéo cả nhà em vào làm cổ đông L14 rồi ạ!!! Em biết ơn thầy nhiều lắm :heart::heart::heart:

3 Likes

TTB thì sao bác?

Thực ra em biết rõ con CEO tốt tiềm lực ra sao. Ban lãnh đạo thì có trình độ và tử tế tốt nhất trong cái xã hội này . Mà em mua nó từ tháng 10.2019 giá 10x mà vẫn ngáo đá xuống tận 7 . Buồn quá mua thêm mua thêm. Tới tháng 10.2021 lại thấy giá mình mua. Lạimua thêm . Giờ có anh 7 vào đời CEO với lên hương. Và anh truyền tải tới nhiều nhà đt khác biết giá trị của nó.

10 Likes

TTB mình không biết nhé và chưa thấy A7 nhắc đến bao giờ!

Tuyệt quá, chúc mừng bác nhé, em đu trần 3 phiên mới vô đc hihi

1 Likes

Ấm quá bác ơi :smile: :beers: