Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Xuất sắc quá Anh ạ! :slight_smile:

thả cho tý CEO coi bác A7
treo lệnh có khớp đâu

sáng đớp đc đây bác ơi :smiley:

năm nay cập nhật bác nhé KDH PHẢI GỌI LÀ CỤ TỔ

2 Likes

DIG sắp tới có nhiều tin vui là lại CE liên tùng tục :))

1 Likes

Thầy A7 cho em lên tầu CEO với

HDC giờ bớt xấu hơn DIG và CEO nên theo em là anh cứ vào DIG và CEO sẽ tốt hơn đấy

Cám ơn các ae!
A7 ko lái cổ phiếu.
A7 chỉ xây L14 để là nơi trú ẩn giũ tiền chống nửa thập kỉ bơm lạm phát sắp tới.
Các ae cứ tùy chọn CEO.DIG.Hay L14 hay NHA hay HDC và nhiều cổ khác. A7 ko dụ dỗ mua L14.
A7 chỉ nói L14 là kho báu cả trí tuệ cả tài sản đất cát… L14 là viện hàn lâm đào tạo ra các đại gia mới. Mỗi ae đệ A7 múc 2-3 K cổ đã phi lên vũ trụ rồi.

71 Likes

em mua được L14 giá 247.

em biết đến A7 muộn nên mua DIG hơi muộn chỉ lãi 12% , giờ tìm hiểu kỹ hơn về THẦY A7 và L14 nên em báN DIG chuyển sang L14, số vốn em thì nhỏ bé , trình độ thì F0 ,mà may sao vẫn còn có duyên biết đến thầy. em cảm ơn thầy rất nhiều ạ

1 Likes

thế là ngon rồi . tôi mua giá trần đây nè . nhưng vẫn rất vui , dù bị điều chỉnh trong phiên

Vấn đề là ko mua dc CEO lúc này

A7 ơi con LDG có tiềm năng không ạ

1 Likes

cảm ơn bạn. chứ cứ hỏi nhiều quá THẦY trả lời cũng mệt

1 Likes

A7 ơi giờ e lên tàu CEO có đc k ạ

LDG :500 căn biệt thự gần nhà tôi ( Giang Điền- Biên Hòa) nghe nói nộp phạt xong, pháp lý đã ổn. Giờ mở bán cũng thu về 1 đống. Viva city hôm chủ nhật T có ghé qua. Mặt bằng rất đẹp. Dạo này sốt đất lại thấy dân cò đất lượn như cá cảnh.

2 Likes

E cũng đang cưỡi siêu cổ CEO và DIG theo A7 đây :smiley: tầm nhìn của thầy là cả mấy năm chứ không phải một vài phiên chỉnh, muốn lãi x nhiều lần thì chấp nhận chỉnh 20-30% là bt.

2 Likes

Bác cho em thông tin để tham gia với,
Cảm ơn bác nhiều

uầy, bác vào tnao mà khớp đc đấy ạ, bái phục

dig hàng bán ra đã yếu