Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

đầu giờ lại tím

Sáng xúc đc có 3k CEO.

2 Likes

A7 ơi, giờ lên tàu HDC đc ko ạ? anh tư vấn dùm, cám ơn anh!

Vào đây đăng ký nhé https://forms.gle/bJ5JN667g2Tjfqdn6

2 Likes

Anh đánh giá L18 ổn ko anh?! Em thấy vốn hóa 2000 tỷ còn dưới RNAV khá ạ! Cảm ơn A7!

1 Likes

Đặt lệnh trc ATO ak bác

HQC tin phong phanh nghe nói 25/12 này chủ tịch Tuấn nghỉ. Ai có thông tin gì không nhỉ

1 Likes

thanks bác nhiều

HQC thay máu vực lại cty thì ngon, chứ thấy nhiều tin xấu bên đấy quá k dám vô bác

1 Likes

Ổn

5 Likes

Bạn tưởng bạn giỏi, nhưng hóa ra chưa chắc. Mình mở mang thêm cho bạn nhé. OK đồng ý đất bạn thành phố đang cao, 1m đang có giá 100tr/m, còn đất ven đô chỉ 20-30tr/m. NHưng khi thị trường nó sốt, nó lên giá, thì đất thành phố nhân được mấy lần? Những cái vùng ven bạn nói toàn đang nằm trong dự án Đại Đô Thị mới, dân thành phố xin chết xếp hàng chờ mua về ven đô sống cho nó sướng, trong khi ven đô tăng 10-20 lần là chuyên bình thường, Chưa kể đất Tp Diện tích được bao nhiêu ha? ven đô nó cả 1000 ha, tăng 20 lần lên thì vốn hóa lên bao nhiêu?

Sáng 8h mình đặt giá trần, cũng khớp được

1 Likes

HDC còn triển vọng không thầy ơi. Dạo này thấy bị chốt lời mạnh quá ạ. Phải chăng tăng nhiều quá rồi ko còn Trũng nữa

L18 cứ tự tin cầm đi bạn… đất Hải Dương đắt lắm, Bắc Cầu Hàn chia lô bán nền chắc chắn rất hiệu quả. Nội bộ họ là dân làm nghề, ko thích cầm cổ phiếu bán đi lấy tiền mua đất dự án đó thôi.

1 Likes

Đặt đúng 9h. Nếu đặt trước kiểu j cũng khớp thôi.

1 Likes

Ok Bác

Vậy để tuần sau e đua TRẦN sớm ạ

Bác A7 cho cháu nhận định về gex với ạ. Cháu cảm ơn bác.

Thầy ơi,ngoài cổ ngành BDS,thì thầy có thấy ngành nghề nào tương lai có dư địa tiềm năng lớn k thầy??em thấy ngành năng lượng nhân tạo là xu hướng của tương lai,thầy đánh giá thế nào ạ,em Cảm ơn thầy

1 Likes

Thầy ơi thầy đánh giá Ban lãnh đạo CEO thế nào ạ?
Em cám ơn thầy nhiều ạ!!!