Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Thầy A7 cho em hỏi LDG và TLD chơi được không thầy

Cho e hỏi SAM vs NBB mua dc k a

A7 cho e hỏi sang tuần Vni có đi k ạ?

11 Likes

ok bác, e tình nguyện bị lừa :kissing_closed_eyes:
refer tấm hình 1 tk cho bác cay sống mũi

8 Likes

A7 không nhận định vờ ni theo phiên, L14 nắm 51% của LFI, LFI mấy tháng vừa rồi mua DIG giá 22 giờ DIG giá 70, mua CEO giá 10 giờ CEO giá 40, ba khu đô thị đang hình thành nữa, phân tích thế là anh em đủ hiểu cần mua gì rooifi.

3 Likes

Mua giá tầm 3 4x thì đúng là ngon chứ giờ cao quá , cũng hơi rén :expressionless:

Đéo có hàng cắn kinh quá. Cắn nữa đi khi nào hết thời bơm tiền tao ỉa cho mày đớp.

1 Likes

LFI mua drh gia 18 nha

DRH chỉ mua thăm rò số lượng không đáng kể, ăn đậm dig và ceo, ít nữa hạch toán lợi nhuận 51% về L14 thì anh em tha hồ đếm cua.

càng nói càng lòi cái ngu của thằng ghen ăn tức ở
ngậm mẹ mõm lại đi
đem nick thật ra mà nói chuyện

1 Likes

Hê hê, vậy sao bác k cảnh báo dig từ hồi 2x 3x đi hay l14 từ hồi 6-7x, mà e thấy bác a7 có bao giờ hô full mg đâu nhỉ, toàn khuyến khích ae chơi tiền thịt mà

3 Likes

Để nó nói tiếp mới lòi cái ngu của nó ra, bản chất nó sắp lòi ra rồi

1 Likes

Khổ thân bác, ai cũng có cái đầu, nghe mà không tư duy, tư duy nhưng sai, sai lại tham và ham thì chết. Tiên trách kỷ, hậu trách nhân. Chứng khoán không ai dí súng bắt mua, bắt bán cả.
Đầy các công ty chứng khoán và bốc cơ khuyến nghị mua VNM từ 200, đến 120 tiếp tục khuyến nghị mua, đến giờ tiếp tục khuyến nghị mua thì có phải là lùa gà không?
Bank hàng tạ hàng tấn cổ phiếu, có công ty chứng khoán to còn định giá bank BID trên 80 thì có phải lùa gà không?
Có chơi, có chịu nha. Chứ tin công ty chứng khoán, bốc cơ, chuyên gia thì cũng sấp mặt cả đấy ha ha ha

2 Likes

Bác càng nói, càng lộ lỗi lầm của bác.

Tôi đã từng mất tiền, từng mất ăn, mất ngủ, sút cân. Nhưng rồi đã lấy lại được nhờ tư duy của A7.

Đời người ngắn lắm bác ơi.

Bỏ đi sân si, hận thù, nghĩ rộng và xa hơn.

Còn vẫn giữ thái độ này, chỉ khổ bác thôi.
Không phải vì A7 và đồng đội, mà chính thái độ của bác làm khổ bác.

6 Likes

Sư phụ không cần chửi,để ae mỗi người ném cho nó viên đá,hoặc nhổ cho 1 miếng nước bọt nó chết chìm đi. :laughing:

Giá nào thôi.

Hi hi, xin lỗi bác, bác viết rõ thế này hóa ra thành kẻ “ăn cháo…bát” à kkk

3 Likes

Ăn trộm còn hỗn. :laughing:

Ô thế thành ra bạn ăn xong bạn lại ỈA mẹ vào bát cơm bạn vừa ăn à.