Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Khả năng cao theo nhưng bán sớm, giờ thấy nó tiếp tục tăng lại tiếc ha ha ha

3 Likes

Bác A7: Muốn gửi email riêng cho A7 thì làm sao á.

Thấy nó nói ngu chưa? Theo A7 ăn tiền nhưng quay ra cắn lại A7, loại thất phu này đéo khá đc đâu

1 Likes

Hóa ra là thằng ăn cắp ăn trộm, ăn 3 xu 1 hào rồi quay lại cắn.

Nó mất hàng rồi :D. Ngu si dốt nát tầm nhìn hạn hẹp đéo khá được.

1 Likes

Người khôn thì cứ ỉm ỉm mẹ đi. Cứ cho là A7 lùa đi. Sao mày không kêu người ta đừng vào từ giá 2x cụ mày đi. Giờ mày mới xuất hiện khi mày đã ăn no. Ăn xong rồi mới đi cảnh báo. Cảnh cái cụ mày. Lại còn mở miệng lo cho F0.

Theo em bác nên thử lập một pic khác để trình bày điều bác muốn cảnh báo kkkk

1 Likes

Ae thấy nó lộ bản chất chưa? Ae tự tư duy là rõ con chim lợn mồm thối này có ý j

1 Likes

Ủa nếu là sự thật e cũng chấp nhận là e ngu, nộp học phí ngu để sau này khôn hơn
Còn cái loại bác cũng im ỉm ăn 1 mớ rồi chơi kiểu qua sông đấm buồi vào sóng mà làm như tốt đẹp lắm, quay ra cắn lại người đã mang lợi nhuận cho mình.
Cái nhân cách của bác cũng đáng phỉ nhổ lắm

3 Likes

Theo người ta ăn bao lâu nay x3x4, rồi giờ nhảy vào nhà người ta chửi người ta. Liệu em nên tin người như bác không?
Biết vào f247 thì cũng chả phải là F0 nữa đâu bác ạ kkk

1 Likes

Cho hỏi, trên day có cach nào nhắn tin rieng cho 1 người không á?

KO có cách nào tống nó ra khỏi PIC nhỉ, loãng Pic của anh em. Nhờ admin khóa mõm nó được ko anh em

Bạn mua sách thấy A7 ở đâu, chỉ mình với ạ!

E biết bác là thằng đầu kẹc rồi, theo bác là sao ạ? Để ăn kẹc à?

Thằng này khả năng cao đức loi_cu vào lừa ai yếu bóng vía bán ra cho nó vào lại

Không đâu cụ
Đức lòi cu tính cách không mạnh mẽ lắm thôi, nhưng vẫn là chơi được đấy

Chắn chắn sẽ có người ủng hộ A7. Coi tư duy A7 mà tự thực hành. Có người thi không tin hoặc thực hành sai rồi chửi. A7 cần suy nghĩ là 3-5 năm nữa mình là người được công nhận ở 1 level khác nên không cần quan tâm thiểu só người miệng xấu/ngu mà ảnh hưởng hình ảnh & sức khỏe. Bác Hồ còn có người chủi nói chi A7.

1 Likes

CCL thầy cho em hỏi em target 6x được không ạ? Em cảm ơn ạ

Cái thể loại ăn cháo đái bát đấy thì các bác quan tâm làm gì. Để tâm tịnh còn làm việc lớn

@vice cao thủ 2007 này có vẻ giống ai đó. Lại chơi bài lấy tin cũ ra hù dọa f0. Và moi móc cả tin cá nhân nữa

3 Likes