Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Ai bảo LFI vào sâu SCR ?

Ngu thì chết kkkk mua 60 nó lỗ xuong 50 ko biet dường mà cắt lỗ đầu bò ag mà để rớt về 5k nói ra đã thấy ngu người ng ta đưa ra cộng đồng đu đỉnh thì phải biết quản trị rủi ro kkkk đầu bò

Bạch Huệ chim chuột cổ bds chắc giờ bị cóng nên xoá bài.bọn cafef nơi chứa bọn chim chuột

ceo quá ngon

A A7 cho e hỏi ROS trung hạn được không ạ.

Nhà đang kẹp bị kẹp bi cổ sản xuất bác ạ

SCR chưa cần LFI vào sâu thì cũng xứng đáng gấp 3 lần giá hiện tại. Còn nếu LFI vào thì x10 thôi.

Sieucophieu12345 múc thêm scr dc ko thầy

Các công ty bđs đa phần vốn ít toàn đi vay ngân hàng để đầu tư là chính, còng lưng trả nợ ngân hàng. Đọc bctc của CEO thì thấy ngay lợi nhuận là còn tép (hoặc không có cả tép!) còn lãi vay là con tôm (luôn phải nộp cho ngân hàng đúng hạn). Vậy làm sao bđs sống khỏe, còn bank chết?. Các bác qua TQ hỏi xem bây giờ bđs đang chết hay bank chết? TQ cũng lạm phát sao bsđ giảm giá, Evergrande bên bờ vực phá sản???
Phần sau tôi sẽ trả lời tại sao TQ lạm phát sao bsđ giảm giá và VN cũng sẽ như vậy.

ceo múc mạnh

Bài này vả vào mặt bạch huệ =)))

2 Likes

Screenshot_20211129_215512

27 Likes

CEO vào hnay kịp Ko thầy ơi

Thầy cho em hỏi drh vào được không ạ

Không cần phần sau,bank không chết toàn giấy méo lên giá mạnh,tq đi trước ta 20-30 năm,khi xe ôm có biệt thự mới lo,hết. :laughing:
Ttck nào bank 30%,tài chính làm vua trong tt tài chính,mấy tay mms ngu quá?

1 Likes

chú 7 ơi, k biết con hiểu như thế này có đúng k ạ
-Với nền kinh tế k có đại dịch, lạm phát tăng khi mà gdp tăng, thu nhập ng dân cũng tăng cao khi đó ngân hàng mới tăng lãi suất nhằm kiềm lạm phát lại
-Còn hiện tại, lạm phát tăng do cục tiền từ trên trời rơi xuống nhằm cứu vãn nền kinh tế đang tệ, sẽ k có chuyện tăng lãi suất để giảm phát, giá đất tăng như điên để hấp thụ cục tiền trên trời kia phải k ạ. Con đọc bài báo kia thấy ông chiên gia đó có vẻ sách vở mà k thấy sự khác nhau đó.

1 Likes

Bạn k nghĩ cho nhiều ae đu đỉnh 72-73 à

vâng, e cảm ơn, đợi đến khi lãi suất tăng như mấy chiên da nói e úp bô vào đầu bọn mất dạy chúng nó. Xúi bậy bà con không

1 Likes

A7 thấy VPH được ko anh

Các mem trong nhóm ai chưa đọc sách Nhà đầu tư 1970 hoặc đọc rồi mà muốn nghe lại thì vào link Youtube này nhé! Đây là mình tự đọc & ghi âm lại, mới up đc 1/2 (phần 1) vì nặng quá. Sau mình sẽ làm thêm P2 nha ^^. Link đây nhé: https://youtu.be/4aAH54XEI0s

4 Likes